Main Menu

จัดไปตามคำเรียกร้อง มิตติ้งประจำเดือน

เริ่มโดย can-nim, มีนาคม 05, 2013, 09:51:03 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

can-nim

วิทย์_2T

แล้วเจอกันครับ อิอิอิ ผม พี่นิตร ส่วนพี่ปุ้มรอคำตอบ

can-nim

ประกาศ

ขอเลือนวันที่จะมิตติ้ง ออกไปอีกยังไม่มีกำหนด เนื่องจากพี่นพเจ้าภาพสถานที่ของเรา

ประสบอุบัติเหตุ ไม่สามารถมาร่วมงานกับเราใด้ จึงขอเลือนวันออกไปก่อน

และขออภัยเพื่อนๆทุกคนครับ ได้วันที่แน่นอนเมือไหร่จะแจ้งให้ทราบอีกทีครับ

ส่วนท่านไดจะไปเยี่ยมพี่นพหรือจะโทรไปเยี่ยมหรือจะลงชื่่อเยี่ยมก็ได้ครับ

อาการที่ได้รับแจ้งมาก็ไม่ได้เป็นอะไรมากครับมีถลอกและต้องเอาไม่เท้าค้ำเดิน

ยังไงก็ขอให้พี่นพหายเร็วๆนะครับเพื่อนๆทุกคนเป็นห่วง

music

The Mach Team

นาย อ้น ศรีมงคลปทุม 0867711817               
THE MACH THE RIDE ON ROAD

วิทย์_2T

อ่าวเป็นงั้นไป ยังไงก็ขอให้หายไวๆนะครับ เดี๋ยวจะแจ้งพี่นิตให้อีกที ไว้โอกาศหน้าครับ

aod_pongpitak

kpongh

ขอให้หายไวๆนะครับพี่ ( แสดงว่ายางหมดอายุอิอิอิ )

can-nim

aod_pongpitak

สน โคราช

วิทย์_2T

can-nim

P_Ontour

"ชีวิตเรา ใช้ซ่ะ "

can-nim

nop007

สวััสดีครับผมขอขอบคุณทุกกำลังใจที่ให้มากครับ ตอนนี้อาการผมก็เริ่มดีขึ้นมากแล้วครับผมขอขอบคุณทุกกำลังใจที่ส่งใาฝห้อีกครั้งครั้งครับบ
ขอบพี่สนและพี่นิตย์ด้วยวันนี้้ที่มานั่งคุยตั้งนานแล้วเจอกันครับ

can-nim

วันที่5ว่างไหมครับพี่นพ ว่าจะสานต่องานเก่าให้เสร็จ จะกะชั้นชิดเกินไปไหมครับ

วันนั้นเสี่ยตั้ม พี่สน พี่ยงค์และพี่พงค์มาก็ว่าจัดไปเลย แล้วเพื่อนๆทุกคนว่าไงครับ

วันที่5 มิตติ้งแปดริ้วไหมครับ

The Mach Team

อ้างจาก: can-nim เมื่อ เมษายน 30, 2013, 07:37:56 ก่อนเที่ยง
วันที่5ว่างไหมครับพี่นพ ว่าจะสานต่องานเก่าให้เสร็จ จะกะชั้นชิดเกินไปไหมครับ

วันนั้นเสี่ยตั้ม พี่สน พี่ยงค์และพี่พงค์มาก็ว่าจัดไปเลย แล้วเพื่อนๆทุกคนว่าไงครับ

ตรงไหนของแปดริ้วครับท่านแคน เพื่อว่างไปครับ
นาย อ้น ศรีมงคลปทุม 0867711817               
THE MACH THE RIDE ON ROAD

kpongh

อ้างจาก: can-nim เมื่อ เมษายน 30, 2013, 07:37:56 ก่อนเที่ยง

คือจ้อแถ่ะครับ   ขั่นซั้นคือสิบ่ได้ไปนำเด้อครับ ( ถ้ามีข่าวหยั๋งก็บอกเพิ่มเติมเอาเด้อครับผม )

can-nim

อ้างจาก: The Mach Team เมื่อ เมษายน 30, 2013, 12:55:49 หลังเที่ยง

ตรงไหนของแปดริ้วครับท่านแคน เพื่อว่างไปครับ

ยังไม่รู้ครับพี่ อาจจะเลื่อนออกไปอีกรอพี่นพมาตอบก่อนครับ