Main Menu

จัดไปตามคำเรียกร้อง มิตติ้งประจำเดือน

เริ่มโดย can-nim, มีนาคม 05, 2013, 09:51:03 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

can-nim

จัดไปตามคำเรียกร้อง มิตติ้งประจำเดือน มีนาคม 2556

สถานที่คือที่แปดริ้ว มิตติ้งนี้จะเป็นวันอาทิตย์ที่ 31 มีนาคม2556 งานนี้จะขอเป็นกลางวันนะครับ

เช้าออกเดินทางขับรถเล่น เที่ยงก็ไปกินข้าวกัน ส่วนสถานที่ไดนั้นพี่นพจะแจ้งให้ทราบอีกที

รูปแบบรายละเอียดต่างๆสามารถเปลี่ยนแปลงได้ตามเสียงส่วนใหญ่ครับ

BJC

ได้กินในสิ่งที่ไม่อยากกิน
ได้นอนในที่..ที่ไม่อยากนอน
จะสำมะเหียกอันใด...กับชีวิตในต่างแดน

micro

kpongh

วิทย์_2T

bangpoo 88

เเค่นี้เองได้พิกัดที่จะจัดเเล้ว  "เพจ" มาบอกด้วยนะครับ..อิอิ..

**จุดหมายปลายทาง...ที่ต้องค้นหาต่อไป  **

....เก๋งไม่มีขับ....โทรศัพท์ก็เสีย....ข้อดีไม่มีเมีย..ข้อเสียไม่มีตังค์..

can-nim

nop007

มาแปดริ้วต้องไปไหว้หลวงพ่อโสธรครับ แล้วก็วัดสมาน
ส่วนอาหารก็ต้องนั้งจ้อครับรับว่าอร่อยราคาไม่แพงครับ
ขอเสียงสนับสนุนด้วยครับ

can-nim

อ้างจาก: nop007 เมื่อ มีนาคม 05, 2013, 07:49:09 หลังเที่ยง
มาแปดริ้วต้องไปไหว้หลวงพ่อโสธรครับ แล้วก็วัดสมาน
ส่วนอาหารก็ต้องนั้งจ้อครับรับว่าอร่อยราคาไม่แพงครับ
ขอเสียงสนับสนุนด้วยครับ

ตามนั้นครับ

can-nim

PRATEEP

paopiaw

----- Club ใจง่าย ------  247

can-nim

วิทย์_2T

พี่นิตร พี่ปุ้มไปด้วยไหม เผื่อผมได้ไป จะดูตตูดเขาไป

P_Ontour

อ้างจาก: วิทย์_2T เมื่อ มีนาคม 06, 2013, 05:15:50 หลังเที่ยง
พี่นิตร พี่ปุ้มไปด้วยไหม เผื่อผมได้ไป จะดูตตูดเขาไป

แล้วแต่วิทย์ น่ะ  ให้วิทย์ตัดสินใจแล้วกัน
"ชีวิตเรา ใช้ซ่ะ "

can-nim

คึกกันหน่อยครับ

หรือว่าหมดแรงกันแล้ว

สู้ต่อไปครับ ชีวิิตไม่สิ้นหวัง

วิทย์_2T

อ้างจาก: P_Ontour เมื่อ มีนาคม 06, 2013, 05:42:47 หลังเที่ยง
อ้างจาก: วิทย์_2T เมื่อ มีนาคม 06, 2013, 05:15:50 หลังเที่ยง

แล้วแต่วิทย์ น่ะ  ให้วิทย์ตัดสินใจแล้วกัน

ใกล้ๆวันผมจะโทรไปให้คำตอบครับ อิอิอิ

P_Ontour

อ้างจาก: วิทย์_2T เมื่อ มีนาคม 07, 2013, 12:22:07 หลังเที่ยง
อ้างจาก: P_Ontour เมื่อ มีนาคม 06, 2013, 05:42:47 หลังเที่ยง

ใกล้ๆวันผมจะโทรไปให้คำตอบครับ อิอิอิ

โอเคถ้าวิทย์อยากไปเดียวพี่จะพาไป
"ชีวิตเรา ใช้ซ่ะ "

nop007

kpongh