Main Menu

รูปไปร่วมงานมิตติ้ง"สิงห์บุรี"

เริ่มโดย can-nim, มกราคม 28, 2013, 10:22:27 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kpongh

อ้างจาก: lloudo_naja เมื่อ กุมภาพันธ์ 01, 2013, 06:37:29 หลังเที่ยง
  วันที่ 23 จะถึง อยากไป มาก แต่ขอดูว่า ตารางก่ะจะตรงกันไหม ตอนนี้กำลังจัดก่ะกันอยู่ครับ ที่โรงงาน อยากไปสังสรร กับคนสกลแถวทางโน้น บ้าง 555

ยินดีต้อนรับมากเลยครับพี่

kpongh

ผมว่าพี่ประทีป ไม่ใช่กางเกงเหนียวแล้วเหรอครับ 5555

BIRA

KAZE SHOP
998 ต.บางพุทรา อ.เมือง จ.สิงห์บุรี 16000
กรุงไทย ออมทรัพย์ 116 0 11181 2 พรพจน์ สี่ทิศประเสริฐ  082 6517779

PRATEEP

tong chelsea

สน โคราช

kpongh

ดูต่อนะครับรูปภาพจากกล้องผมบางส่วน

ช่วงนี้โต๊ะยังว่างอยู่ เนื่องจากเพื่อนสมาชิกยังมาไม่ถึงครับ

ผมชอบ Ser คันนี้จัง ( ทำ R1 )

รถพี่สน ขาว-อวบ ว่างั้น...

เหลืองๆแบบนี้รถพี่ตั้มครับ

ทำการซ่อมรถพี่ประทีปครับ...

พี่ๆกลุ่มอื่นๆเริ่มทยอยกันมาแล้วครับ

kpongh

kpongh

พระเอกตัวจริง....แต่กลัวถังจะบุบอ่ะครับ

aod_pongpitak

อ้างจาก: BIRA เมื่อ กุมภาพันธ์ 02, 2013, 08:47:31 หลังเที่ยง

มี หลังไมล์ ด้วย ไม่เรียกกันเลย ..............

ผมแอบโหลดภาพนี้ไว้เรียกค่าไถ่กับพี่ประทีปแล้วครับ  อิอิ

PRATEEP

+1 ทุกท่านสำหรับมิตรภาพที่ดีตลอดมาไม่เคยทิ้งกันแม้ยามท้อรถพังอิอิ...และภาพประทับใจวันเวลาที่เคยสนุกและทุกข์กันมาบอกคำเดียวครับผมรักพี่ๆทุกท่านครับ  :D :D :D

chonburiclassic

หนึ่ง สวนเสือ
087-140-2549

สน โคราช

lloudo_naja

555 มี หลายรส หลายมุม ทั้งแอบ และไม่แอบ สรุปแล้วก็เป้าหมายเดี่ยวกัน ครับพี่น้อง ส่วนผม ซุ่มก่อน ช่วงนี้ อิอิ วันที่ 23 ผมคงพลาด ครับ ท่านพง ท่านแคน ถูกช่วง ก่ะเช้า ครับ ต้องเลิก งาน 1 ทุ่ม ครับ คงต้องฝากใจ ไปให้แต่เนิ่นๆครับ พี่น้องทุกท่าน รวมถึงชาวสกล นัมกัน เด้อ ครับ :P :P :D :D
"Be it love Club"
By 2strokeclub.com
คน 2T ชื่อนี้ดีจริงๆ  
ทั้งเเรงวิ่งเร็วรอบได้ชอบจัย
ตบเกียร์2 น้องเกียร์3 ได้เมื่อไหร่ 
น้องบอกไม่เร็วเกินไปหายจัยไม่ทัน 

โดย ช่างโก้ นครชัย  "Be it love Club"

ball227

ขายอะไหล่ KR VICTER SERPICO ZX และอื่นๆ
โอนเงิน 7932427605 ไทยพาณิชย์ ออมทรัพย์ ชื่อบัณชี น.ส.ปัทมา ไชยนอก
โทรเลย 098-1747576 บอลขอนแก่น ครับ

can-nim

อ้างจาก: lloudo_naja เมื่อ กุมภาพันธ์ 06, 2013, 06:13:06 หลังเที่ยง
  555 มี หลายรส หลายมุม ทั้งแอบ และไม่แอบ สรุปแล้วก็เป้าหมายเดี่ยวกัน ครับพี่น้อง ส่วนผม ซุ่มก่อน ช่วงนี้ อิอิ วันที่ 23 ผมคงพลาด ครับ ท่านพง ท่านแคน ถูกช่วง ก่ะเช้า ครับ ต้องเลิก งาน 1 ทุ่ม ครับ คงต้องฝากใจ ไปให้แต่เนิ่นๆครับ พี่น้องทุกท่าน รวมถึงชาวสกล นัมกัน เด้อ ครับ :P :P :D :D

น่าเสียดายจุงเบย

SIT_KRR-SSR

อ้างจาก: BIRA เมื่อ กุมภาพันธ์ 02, 2013, 08:47:31 หลังเที่ยง

มี หลังไมล์ ด้วย ไม่เรียกกันเลย ..............

รู้สึก ตาร้อนๆๆ  ยังงัยไม่รู้....

มีใครได้เบอร์คนนี้บ้างเปล่า...

ลึกๆๆรู้สึกชอบ
2strokeclub.com คนที่รักจริง กับ คนรักเพียงแค่เล่น เล่น ลึกๆ แล้วมันต่างกัน คุณค่ากับมูลค่า  ก็เช่นเดียวกัน  2strokeclub.com

can-nim

อ้างจาก: SIT_KRR-SSR เมื่อ กุมภาพันธ์ 07, 2013, 09:24:11 ก่อนเที่ยง

รู้สึก ตาร้อนๆๆ  ยังงัยไม่รู้....

มีใครได้เบอร์คนนี้บ้างเปล่า...

มีแต่เบอร์ห้องครับ

aod_pongpitak

SIT_KRR-SSR

อ้างจาก: can-nim เมื่อ กุมภาพันธ์ 07, 2013, 09:26:48 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: SIT_KRR-SSR เมื่อ กุมภาพันธ์ 07, 2013, 09:24:11 ก่อนเที่ยง

รู้สึก ตาร้อนๆๆ  ยังงัยไม่รู้....

มีแต่เบอร์ห้องครับ

จริงเปล่า  ก็ยังดีนะ..
2strokeclub.com คนที่รักจริง กับ คนรักเพียงแค่เล่น เล่น ลึกๆ แล้วมันต่างกัน คุณค่ากับมูลค่า  ก็เช่นเดียวกัน  2strokeclub.com