Main Menu

*มิตติ้งที่ระยอง 22/12/12*

เริ่มโดย can-nim, ธันวาคม 12, 2012, 09:06:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kpongh

can-nim

braidism [ก้อ] ณ โซนรั่ว

ยอมรับว่า > " ลั้นล้า "แต่เวลารักใคร " ก็รักเดียว "...
ยอมรับว่า > " ชอบเที่ยว " แต่ก็ไม่เคย ทำตัว " เสียหาย "...
ยอมรับว่า > " เคยมีรัก " แต่ต้องอกหักเพราะ " ความไม่เข้าใจ "
ยอมรับว่า > " อยากเริ่มใหม่ " กับใครก็ได้ที่ไม่แคร์ " อดีต " ของเรา

วิทย์_2T

ถ้าพรุ่งนี้โลกไม่แตกซะก่อน ผมจะรอชมรูปสวยๆจากทีมงานทุกท่านนะครับ อิอิอิ

chaiyabutr

ผม
อ้างจาก: วิทย์_2T เมื่อ ธันวาคม 21, 2012, 12:10:15 ก่อนเที่ยง
ถ้าพรุ่งนี้โลกไม่แตกซะก่อน ผมจะรอชมรูปสวยๆจากทีมงานทุกท่านนะครับ อิอิอิ
ผมก้อรออยู่ครับ  แตกเลยครับ  หนับหนุน  จะได้รู้กันไปเลย

can-nim

ตั้ม ณ ระยอง

ขอดุนหน่อยครับพรุ่งนี้ก็ถึงแล้วครับ พรุ่งนี้เจอกันครับ ถ้าโลกไม่แตกก่อน
ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา

สน โคราช

nop007

โลกไม่แตกครับพรุ่งนี้เจอกันครับ แต่ปัญหาโลกแตกมีแน่ๆ 555+

PRATEEP

BJC

ได้กินในสิ่งที่ไม่อยากกิน
ได้นอนในที่..ที่ไม่อยากนอน
จะสำมะเหียกอันใด...กับชีวิตในต่างแดน

can-nim

nop007

kpongh

IIDN_Inw

[/url]นาย อนุวัฒน์  ธีระวุฒธิ  83/1 ม.3 ต.เชิงเนิน อ.เมือง จ.ระยอง  21000  (วัฒน์) โทร. 086-0730674

วิทย์_2T

Tong_2T_150

โลกไม่แตกหรอก เพราะมันเป็น "วันซิ่นโลก"  ไม่ใช่ "วันสิ้นโลก"....อิๆ
...เจ็บคอจังเลย จะกระดกอะไรในวันนั้นได้มั้ยเนี่ย..เฮ่อ..

เครดิตภาพ:พี่สุดยอด

can-nim

BJC

โดนอ่ะ....วันซิ่นโลก
วันนี้เจอ(ใจ)กันครับ

ได้กินในสิ่งที่ไม่อยากกิน
ได้นอนในที่..ที่ไม่อยากนอน
จะสำมะเหียกอันใด...กับชีวิตในต่างแดน

can-nim