Main Menu

*มิตติ้งที่ระยอง 22/12/12*

เริ่มโดย can-nim, ธันวาคม 12, 2012, 09:06:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

can-nim

งานนี้เป็นวาระเร่งด่วนนิดหนึ่งครับ

แบบว่าจะประชุมกันเพื่อที่จะจัดงานต้นปีของกลุ่ม"2ล้อพลัดถิ่น"

และกิจกรรมดีๆเพื่อน้องๆและเพื่อสังคม2T

http://www.2strokeclub.com/smf/index.php?topic=68945.0

จึงขอร้องให้พี่น้องทุกท่านมาร่วมออกความคิดเห็นกันหน่อยครับ

ในวันที่ 22/12/12 ที่ระยอง
ส่วนจะเป็นที่ไหนให้ท่านตั้มแจ้งอีกทีครับ

พี่น้องท่านไดติดงานหรือไม่ว่าง(ให้ส่งตัวแทนมา)อิอิ(ล้อเล่น)  อยากให้มาครับเป็นการเจอกันที่มีมิตติ้งและออกความคิดเห็นด้วย

ทุกสิ่งทุกอย่างจะเกิดขึ้นได้ก็เพราะความร่วมมือของพวกเราทุกๆคนครับ ขอบคุณครับ
[/size]

เบิร์ด ณ โซนรั่ว

ประชุมแล้วเตรียมงานเนิ่นๆเลยครับ

ไปไหนไปด้วย ช่วยสองบาท
เบิร์ด ดอนเมือง ณ โซนรั่ว
0839166524///0806290060

"หน้าตาไม่เกี่ยว...อาศัยที่เปลี่ยวและกำลัง"

PRATEEP

BJC

ได้กินในสิ่งที่ไม่อยากกิน
ได้นอนในที่..ที่ไม่อยากนอน
จะสำมะเหียกอันใด...กับชีวิตในต่างแดน

chaiyabutr

เดียวผมนั่งรถ โคราช - ระยอง  ไปคัรบ  รั้บผมด้วย บขส ระยอง

ตั้ม ณ ระยอง

รับทราบครับ สถานที่น่าจะเป้นสวนศรีเมืองระยองครับ หลังจากสวนศรีเมืองก็ต่อที่ต้นมะขามหวานครับ
ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา

เอส ณ.โซนรั่ว

ตั้ม ณ ระยอง

ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา

braidism [ก้อ] ณ โซนรั่ว

อ้างจาก: ตั้ม ณ ระยอง เมื่อ ธันวาคม 12, 2012, 12:56:31 หลังเที่ยง
รับทราบครับ สถานที่น่าจะเป้นสวนศรีเมืองระยองครับ หลังจากสวนศรีเมืองก็ต่อที่ต้นมะขามหวานครับ

มีมะขามหวานให้ทานมั้ยครับ ^^

ยอมรับว่า > " ลั้นล้า "แต่เวลารักใคร " ก็รักเดียว "...
ยอมรับว่า > " ชอบเที่ยว " แต่ก็ไม่เคย ทำตัว " เสียหาย "...
ยอมรับว่า > " เคยมีรัก " แต่ต้องอกหักเพราะ " ความไม่เข้าใจ "
ยอมรับว่า > " อยากเริ่มใหม่ " กับใครก็ได้ที่ไม่แคร์ " อดีต " ของเรา

can-nim

มากันเยอะๆครับพี่น้อง ระดมความคิดดีๆ แล้วลุยกันต่อไปครับ

can-nim

อ้างจาก: braidism [ก้อ] ณ โซนรั่ว เมื่อ ธันวาคม 12, 2012, 01:19:28 หลังเที่ยง
อ้างจาก: ตั้ม ณ ระยอง เมื่อ ธันวาคม 12, 2012, 12:56:31 หลังเที่ยง

มีดีกว่านั้นครับครับ อิอิ

braidism [ก้อ] ณ โซนรั่ว

อ้างจาก: can-nim เมื่อ ธันวาคม 12, 2012, 01:23:37 หลังเที่ยง
อ้างจาก: braidism [ก้อ] ณ โซนรั่ว เมื่อ ธันวาคม 12, 2012, 01:19:28 หลังเที่ยง

มีดีกว่านั้นครับครับ อิอิ

ไม่รู้จะมีโอกาสได้ไปหรือเปล่าครับ ^^

ยอมรับว่า > " ลั้นล้า "แต่เวลารักใคร " ก็รักเดียว "...
ยอมรับว่า > " ชอบเที่ยว " แต่ก็ไม่เคย ทำตัว " เสียหาย "...
ยอมรับว่า > " เคยมีรัก " แต่ต้องอกหักเพราะ " ความไม่เข้าใจ "
ยอมรับว่า > " อยากเริ่มใหม่ " กับใครก็ได้ที่ไม่แคร์ " อดีต " ของเรา

chaiyabutr

ขอเป็นแบบ คลุกเกลือ ด้วยน่ะคัรบ  (มะขาม)

สน โคราช

Tong_2T_150

เครดิตภาพ:พี่สุดยอด

kpongh

กำหนดเวลาหรือยังครับ ( เผื่อชะแว็ปไปได้ )

can-nim

อ้างจาก: kpongh เมื่อ ธันวาคม 12, 2012, 10:53:29 หลังเที่ยง
กำหนดเวลาหรือยังครับ ( เผื่อชะแว็ปไปได้ )

เริ่มตั้งแต่ 6 โมงเย็นเป็นต้นไปครับ-.....

kpongh

อ้างจาก: can-nim เมื่อ ธันวาคม 12, 2012, 11:02:47 หลังเที่ยง
อ้างจาก: kpongh เมื่อ ธันวาคม 12, 2012, 10:53:29 หลังเที่ยง

เริ่มตั้งแต่ 6 โมงเย็นเป็นต้นไปครับ-.....

อดเลยครับ ( งานกินเลี้ยงที่โรงงานเริ่ม 5 โมงเย็น )

nop007

มะขามหวานพันธุ์อะไรครับ เผื่อตอนกลับจะหอบกลับสักคน(อัยย่ะ) กิโล ครับ อิอิอิ

nop007

วิ่งเข้าระยองเลยหรือเปล่าครับพี่ตั้ม ไม่เคยไปเมืองเที่ยวระยองครับกลัวหลงไปออกต้นมะขามครับ อิอิอิ
(งานต้องพึ่ง GPS พี่สนอีกแล้วครับ)555+