Main Menu

แจ้งข่าว

เริ่มโดย can-nim, พฤศจิกายน 25, 2012, 09:55:25 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

can-nim

อ้างจาก: Tong_2T_150 เมื่อ พฤศจิกายน 26, 2012, 08:40:53 ก่อนเที่ยง
เป็นมัมมี่...!
เอารูปหมวกกันน้อคมาลงด้วยสิ..! เห็นแล้วจะหยอง..!อิๆ
หายใวๆเด้อเสี่ยตั้ม

ไม่อยากนึกถ้าไม่มีหมวกกันน๊อค ดีนะที่หน้าตาไม่เป็นไร

mike-สำโรง

ตี๋ใหญ่ คาเฟ่&นาซี

อ้างจาก: can-nim เมื่อ พฤศจิกายน 25, 2012, 02:04:52 หลังเที่ยง
หายไวไวนะครับ

อ้าวกำ ถึงว่าหายไปไหน ขอให้หายเร็วๆนะครับจะได้มาคุยกันใหม่ คิดถึงอยู่  ???
ตี๋ใหญ่ นาซีชอป 085-2363060

jumbocr250

โชคดีนะครับที่ไม่เป็นอะไรมาก ถือว่าฟาดเคราะแล้วกันครับ หายใวๆนะครับเป็นห่วงครับ

music

พอดีไปต่างประเทศเลยไม่ได้โทรหา เหมือนเดิมเร็วๆนะครับ ??? :D

ไจ้ ณ.โซนรั่ว

เพิ่งจะเห็นขอให้หายไวๆนะครับน้องตั้ม
ทีมงานพลังธรรมชาติ

kpongh

พึ่งเข้ามาเห็น  ขอให้หายไวๆนะครับ ( แล้วเรื่องเป็นมายังไงครับถึงเป็นยังงั้น ) คันไหนอีกน๊อ....

PRATEEP

เจ็บที่บาดแผล  :-X แต่ใจเกินร้อยจริงๆหายไวๆครับพี่  :D :D :D  :'(

aod_pongpitak

ขอให้หายไวๆนะครับพี่ตั้ม(สู้ๆครับ)

can-nim

ท่านตั้มเป็นไงบ้างส่งข่าวด้วยนะครับ

air

แค่แผลถลอกจิ๊บๆ  หายใวๆครับตั้ม
ผมเองแผลก็เพิ่งตกสเก็ด  อย่ากินใข่นะครับ มันคือตัวเร่งสร้างเนื้อ จนแผลที่ลึกมันนูน  .(แต่หมอชอบจัดใข่มาตลอด)
air .

air

ยาโรงบาล แม้มโคร_กาก    ซื้อยาคลินิกมากินเลยครับ  แพงหน่อยแต่แผลแห้งใวไม่ช้ำ.   :( :(
air .

หนุ่ย ณ.โซนรั่ว

ขออภัยเพิ่งเห็นกระทู้ ขอให้หายไวไวนะครับ ลุงตั้ม

bonus23

มาเป็นกำลังใจด้วยคนครับ  หายไวๆนะครับพี่ตั้ม

ตั้ม ณ ระยอง

อ้างจาก: air เมื่อ พฤศจิกายน 27, 2012, 08:01:51 หลังเที่ยง
แค่แผลถลอกจิ๊บๆ  หายใวๆครับตั้ม
ผมเองแผลก็เพิ่งตกสเก็ด  อย่ากินใข่นะครับ มันคือตัวเร่งสร้างเนื้อ จนแผลที่ลึกมันนูน  .(แต่หมอชอบจัดใข่มาตลอด)
อ้างจาก: หนุ่ย ณ.โซนรั่ว เมื่อ พฤศจิกายน 27, 2012, 08:33:02 หลังเที่ยง

ขอบคุณทุกๆเสียงที่เป็นห่วงครับ

ขออภัยเพิ่งเห็นกระทู้ ขอให้หายไวไวนะครับ ลุงตั้ม
อ้างจาก: bonus23 เมื่อ พฤศจิกายน 27, 2012, 08:37:32 หลังเที่ยง
มาเป็นกำลังใจด้วยคนครับ  หายไวๆนะครับพี่ตั้ม
ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา

nop007

สวัสดีครับพี่ตั้ม เป็นไงบ้าง

zx 150

หายไวนะครับ
โทร.081-7528114  payong

ตั้ม ณ ระยอง

เริ่มดีขึ้นเรื่อยๆครับ ติดตอนช่วงนอนอย่างเดี่ยวรับ เพราะต้องนั่งหลับนอนไม่ได้แผลตึงครับ  สวัสดีครับทุกๆเสียงที่เป็นห่วงครับ

ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา

สน โคราช

มั่วแต่ไปเที่ยวมา พึ่งทราบข่าวนะ..หายไวๆนะครับพี่

chaiyabutr

อ้างจาก: ตั้ม ณ ระยอง เมื่อ พฤศจิกายน 28, 2012, 11:41:12 ก่อนเที่ยง
เริ่มดีขึ้นเรื่อยๆครับ ติดตอนช่วงนอนอย่างเดี่ยวรับ เพราะต้องนั่งหลับนอนไม่ได้แผลตึงครับ  สวัสดีครับทุกๆเสียงที่เป็นห่วงครับ

วันที่1 คงจะหายดีแล้วครับ