Main Menu

แจ้งข่าว

เริ่มโดย can-nim, พฤศจิกายน 25, 2012, 09:55:25 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

can-nim

เป็นกระทู้ตั้งขึ้นชั่วคราวครับ(ไม่เหมาะสมลบได้เลย)

เพื่อนเราเกิดอุบัติเหตุ ผมพึ่งรู้เรื่องกำลังจะไปเยี่ยมที่โรงบาลกรุงเทพ ระยอง

หัอง 1618

can-nim

can-nim

ออกจากโรงบาลวันนี้ครับ

อย่างว่าครับ"นักรบย่อมมีบาดแผล"

JO WANGPONG

ท่านตั้มเป็นไรอะ หายเร็วๆนะครับ

armforspeed

สู้นะครับ เจ็บไม่นานเดี๋ยวก็หาย
ชีวิตน่ะอะไรที่ทำแล้วมี "ความสุข" ก็ทำไป

ไม่ต้องสนว่าใครจะ "เข้าใจ" หรือ "ไม่เข้าใจ"

เพราะมัน "เป็นไปไม่ได้" ที่จะหวังให้ทุกคนมา "เข้าใจ" เราไปซะหมด ...!!!

++ สนุกกับสิ่งที่เราเป็นและทำก็พอ ++ ^_____^

>> Madcat Madlove / ตุ๊กตาไล่ฝน <<

chaiyabutr

ตั้ม ณ ระยอง

ขอบใจทุกๆท่านที่เป็นห่วงครับ ใจเดิน100ครับ
ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา

JO WANGPONG

เอาม้าไป 1 ตัวแทนแรงใจครับท่านตั้ม

เอส ณ.โซนรั่ว

พึ่งเห็นกะทู้ ขอให้หายไวๆนะเสี่ยตั้ม

pong พลัดถิ่น

chaiyabutr

อ้างจาก: pong พลัดถิ่น เมื่อ พฤศจิกายน 25, 2012, 06:21:18 หลังเที่ยง
หายไวๆๆๆเดอเสี้ยตั้ม

สวัสดีครับพี่ พงษ์  ฝากดูแลด้วยน่ะคัรบ  หายไวไว น่ะ

ตั้ม ณ ระยอง

ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา

pikkypikky

ขอให้หายไวๆนะครับพี่ตั้ม

BJC

สายตัดวันนั้นแต่ก้อคุยกันได้ความอยู่

กบดานซักพัก....อีกไม่นานก้อหายแล้ว....สู้ๆ

ได้กินในสิ่งที่ไม่อยากกิน
ได้นอนในที่..ที่ไม่อยากนอน
จะสำมะเหียกอันใด...กับชีวิตในต่างแดน

วิทย์_2T

pepsi-leo.139

ลูก ผู้ชาย คำไหน คำ นั้น!! (FUCKER 1992
Group.)                               CAFE SHOP NAZI   Pepsi ออน 09.00-04.00ทุกวัน

bbgun

ขอให้หายเร็วๆนะครับผม

สองzx korat

งานงอก!!!!หายไวๆนะครับลุง
ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก
"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
"รูปหาย กระทู้หาย อย่าตกใจ คุณทำผิดกฏ แก้ไขแร้วลงใหม่นะครับ"

nop007

สวัสดีครับ ขอให้หายเร็วๆ ครับ

Tong_2T_150

เป็นมัมมี่...!
เอารูปหมวกกันน้อคมาลงด้วยสิ..! เห็นแล้วจะหยอง..!อิๆ
หายใวๆเด้อเสี่ยตั้ม

เครดิตภาพ:พี่สุดยอด