Main Menu

รูปมิตติ้ง รวมพลคนรักษ์2Tปลวกแดง

เริ่มโดย music, พฤศจิกายน 18, 2012, 10:06:52 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

music

ผ่านไปแล้วครับบรรยากาศแบบเพื่อนๆที่ใครๆอาจจะไม่มีเหมือนเรา ขอบคุณทุกท่านครับที่ทำให้เกิดงานนี้ขึ้นมา
มันได้ใจครับและได้เพื่อนเพื่อนครับ อาจจะไม่ทั่วถึงหรือผิดพลาดประการใด ขออภัยไว้ ณ ที่นี้ครับ ด้วยน้อยทั้งกำลัง
คน น้อยทั้งงบประมาณก็เลยได้แค่นี้ครับ แค่อยากทำครับแต่ก็ทำได้สุดกำลัง ลองดูกันครับ ใครเป็นใคร

music

ไม่บรรยายนะครับ ดูกันเอาครับ

ส่องอารายหว่า

สมาชิกใหม่ครับ

can-nim

music

ต่อกานปาย....ยาวๆ

[/ur
[url=http://image.ohozaa.com/view2/wsMI1eVR1FJzzikC]

โฉมหน้า สมาชิกรักษ์2Tปลวกแดง

music

บรรยากาศอันชื่นมื่น แหมว่ายังกะงานแต่งนิ  :(

อาหารจานเด็ด หากินยาก  :(

แหละนี่หนึ่งเดียวคนนี้ ทุกที่ ทุกงาน ถ้าฟรีไปหมด [555+]

สงสัยกินลิโพมา

nop007

+ 2 ครับเจ้าภาพ บอกได้คำเดียวครับว่า อัยย๊ะละก๊ะ

music

ว่ากันไปตามอัธยาศัยครับ

LS สุดหล่อ

นิคเนม ดำปี๋แห่งลุ่มน้ำระยองครับ

นักเลงสะพานสี่หรืออีกชื่อจิ๊กโก๋กิใลเดียวเลยกิโลไปไม่ใช่แระ 555+

NOK-KAYANG

แวะมา ทักนะคับ  อิิอิ  อาหารอร่อย คับ  บรรยากาศก็ดี คับ  8)

NOK-KAYANG

ไปแค่ปีละครั้ง  ครั้งหน้าไม่ไป คับ ไม่อยากกิน ของฟรี  ฮ่า ๆๆๆๆๆ

music

ปิดท้ายด้วยนี่ครับ

คนแถวๆบ่อวินครับ ใครก็ไม่รุ้ปิดหน้ามองไม่เห็นครับ  :(

คันนี้มาไกลครับ ขออภัยที่ไม่ได้ถามว่ามาจากไหนครับ ??? :D

[/url
     ปิดงานด้วยบรรยากาศดีๆ ความรู้สึกที่ดีๆครับ ขอบคุญพี่นิตย์ที่ตะเกียกตะกายมาจากปราจีนบุรี เสียดายขาดปุ้มไป ขอบคุณนพที่ถึงไม่มีรถก็ให้แฟนขับรถ
มาส่ง แสดงว่าอยากมาจริงๆ 555+ ขอบคุณสมาชิกใหม่ ท่านเอกที่โดนตั้มหลอกให้มาได้ ขอบคุณ2ล้อพล้ดถิ่นและสมาชิกรักษ์2Tปลวกแดงที่ทำให้เกิดงานนี้
ขึ้นมา ผิกพลาดประการใดขออภัยไว้ณ.ที่นี้ อยากจะบอกว่าได้ความรู้สึกที่ดีๆและหวังว่าคงจะอยู่กันได้แบบนี้ตลอดไปครับ ครั้งหน้าเจอกันครับ
                                                                                                                                           music

music

can-nim

อ้างจาก: NOK-KAYANG เมื่อ พฤศจิกายน 18, 2012, 10:40:27 ก่อนเที่ยง
ไปแค่ปีละครั้ง  ครั้งหน้าไม่ไป คับ ไม่อยากกิน ของฟรี  ฮ่า ๆๆๆๆๆ

แต่ผมไม่

บอกมาเลยของฟรีที่ไหน ไปหมด อิอิ

pikkypikky

ขอบคุณพี่การุณและทุกๆคนครับที่ให้การต้อนรับอย่างดีครับ
(พึ่งกลับถึงปราจีนครับเมื่อคืนแถรแถวๆอมตะนครหนักไปหน่อย)

Low_Hp

LS เก่า ๆ วงศ์สว่าง
http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=71954.0
นาย สมเกียรติ แหวนแก้ว 673 ถนน วงศ์สว่าง เขตบางซื่อ กทม. 10800  # อ๊อด 086-500-1996

mike-สำโรง

พี่ฮูกเข็นรถมาเหรอ...เหงื่อแตกเต็มเลย555
+1บรรยากาศน่าเมามากคับ

สน โคราช

kpongh

ขอบคุณพี่ๆทุกคนนะครับ (เสียดายเมาก่อนไป)
คิดถึงจัง......

can-nim

อ้างจาก: pikkypikky เมื่อ พฤศจิกายน 18, 2012, 04:03:36 หลังเที่ยง
ขอบคุณพี่การุณและทุกๆคนครับที่ให้การต้อนรับอย่างดีครับ
(พึ่งกลับถึงปราจีนครับเมื่อคืนแถรแถวๆอมตะนครหนักไปหน่อย)

+1 ครับพี่นิตย์ ที่ให้เงินผมไปต่อยอดให้ถึงสิ้นเดือน

music

น่าเสียดาย ไม่บอกว่ามีคนให้เงินกู้ จะเอามั่ง...555+ :(

music

นอนไม่หลับเลยพี่น้อง หลังจากสำเร็จลุล่วงไปด้วยดี ขอบคุณกับความรู้สึกดีๆอีกครั้ง
ถึงแม้จะไม่ค่อย ร้อยเปอร์เซ็นต์แต่ก็สุดความสามารถครับ ทำได้แล้วมันก็มีกำลังใจครับ
??? :D :(