Main Menu

โบนันซ่า 7/10/55

เริ่มโดย can-nim, ตุลาคม 08, 2012, 08:51:04 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Tong_2T_150

อ้างจาก: Bangrachan142 เมื่อ ตุลาคม 11, 2012, 10:54:34 ก่อนเที่ยง
..ขอบคุณมากมายก่ายกอง สำหรับมิตรภาพอันแสนอบอุ่น จากทีมงาน 2ล้อพลัดถิ่น ถ้าเอ่ยนามคงจะมากมายขอบคุณทั้งทีมงานเลยล่ะกัน อิอิ..

ส่วนรูปนั้นได้มอบให้กับพี่ต๋องไปเรียบร้อยแล้วไม่นานเกินรอคงได้เชยชมกัน ยัง ครับ ยังไม่ถอดใจง่ายๆ มีทริปไปไหนติดต่อมาได้เลยครับถ้าว่างไปด้วยแน่นอน

ตอนนี้สุขภาพเกือบจะเต็มร้อยล่ะเหลือข้อมืออีกนิสสสสสเดียว เที่ยวได้ต่อ ฮ่า ๆ ๆ

อุปสรรคของพี่ตั๊กทริปนี้ คือบททดสอบจิตใจครับว่า"แหยง"หรือเปล่า555
สนุกจริงๆ ชีวิตช่างออกรส...!

เครดิตภาพ:พี่สุดยอด

สน โคราช

อ้างจาก: << ZenSoNic >> เมื่อ ตุลาคม 11, 2012, 11:26:16 ก่อนเที่ยง
สุดยอดมากๆครับบ  ผมไม่รู้เลยว่าพี่ๆลงแข่งรั้งแรกก  ยินดีด้วยนะคั้บบ

งานนี้สนุกมากๆๆ  ต้องขออภัยที่อาจจะไม่ค่อยได้เข้ไปทักทายนะคั้บบ  ผมจำรถได้  แต่บางทีไม่เคยเจอเจ้าของรถน่ะคั้บ

จะทักชื่อก้กลัวจะวืดคั้บ  ยินดีด้วยนะคั้บสำหรับรางวัล  ตอนผมลงแข่งครั้งแรกล้มตั้งแต่รอบแรกเลย >//<

ไว้มีโอกาสหน้าคงได้เจอกันอีกนะคั้บบ ^___^
สนุกเช่นกันครับพี่ เซ็น นั้นละครั้งแรกเลยละครับ ที่ไปเห็นสนามแข่งนะ .ของพี่ยังดีที่รอบแรก แต่ทีมนี้ โค้งแรกก่กลิ้งแล้วครับพี่ อิอิ 

kpongh

อ้างจาก: << ZenSoNic >> เมื่อ ตุลาคม 11, 2012, 11:26:16 ก่อนเที่ยง
สุดยอดมากๆครับบ  ผมไม่รู้เลยว่าพี่ๆลงแข่งรั้งแรกก  ยินดีด้วยนะคั้บบ

งานนี้สนุกมากๆๆ  ต้องขออภัยที่อาจจะไม่ค่อยได้เข้ไปทักทายนะคั้บบ  ผมจำรถได้  แต่บางทีไม่เคยเจอเจ้าของรถน่ะคั้บ

จะทักชื่อก้กลัวจะวืดคั้บ  ยินดีด้วยนะคั้บสำหรับรางวัล  ตอนผมลงแข่งครั้งแรกล้มตั้งแต่รอบแรกเลย >//<

ไว้มีโอกาสหน้าคงได้เจอกันอีกนะคั้บบ ^___^

ยินดีมากๆเลยครับ เข้ามาทักทายกันบ่อยๆครับผม ( มิตรภาพที่ไม่มีวันลืมครับ )

can-nim

อ้างจาก: Bangrachan142 เมื่อ ตุลาคม 11, 2012, 10:54:34 ก่อนเที่ยง
..ขอบคุณมากมายก่ายกอง สำหรับมิตรภาพอันแสนอบอุ่น จากทีมงาน 2ล้อพลัดถิ่น ถ้าเอ่ยนามคงจะมากมายขอบคุณทั้งทีมงานเลยล่ะกัน อิอิ..

ส่วนรูปนั้นได้มอบให้กับพี่ต๋องไปเรียบร้อยแล้วไม่นานเกินรอคงได้เชยชมกัน ยัง ครับ ยังไม่ถอดใจง่ายๆ มีทริปไปไหนติดต่อมาได้เลยครับถ้าว่างไปด้วยแน่นอน

ตอนนี้สุขภาพเกือบจะเต็มร้อยล่ะเหลือข้อมืออีกนิสสสสสเดียว เที่ยวได้ต่อ ฮ่า ๆ ๆ

หายไวไวนะครับ จะได้ออกทริปกันต่อ

can-nim

สวัสดีครับพี่ รถพี่สุดยอดมากครับ แล้วเจอกันอีกงานหน้าครับพี่

terry

087-6064647 แทรี่ ครับ

music

ฉลองชัยเมื่อไหร่บอกเน้อ...จาไปกิน 555+

tong chelsea

can-nim

เสียดายที่ไม่ได้รวมทริปนี้

สองรูปสุดท้ายน่ากลัวครับ แต่คนไม่ไรเลย

สน โคราช

ผมไม่ได้กินหมูย่างเลยครับ

can-nim

PRATEEP

เอาอีกเอาอีกครับพี่ :( :D :D :D :'(

can-nim

happycom

ยามศึกเราแข่ง ยามสงบเราถ่ายรูป
[สองล้อโคราช] http://www.2wheelkoratclubs.com [สองล้อโคราช]
รวมรูปรถเก่าๆ สนิมเกรอะกรัง http://www.cbr150club.com/board/index.php?topic=39586.msg575820#msg575820

PRATEEP

PRATEEP, happycom และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
ขอบคุณครับพี่ :D :D :D :( :'(

เบิร์ด ณ โซนรั่ว

แย่งหมูย่างเจ้าเหนือ มันมากินได้1ไม้....อิอิ
เบิร์ด ดอนเมือง ณ โซนรั่ว
0839166524///0806290060

"หน้าตาไม่เกี่ยว...อาศัยที่เปลี่ยวและกำลัง"

can-nim

kpongh

สวยงามครับ...( รอจากพี่ตั้มอีกครับ )

can-nim

อ้างจาก: เบิร์ด ณ โซนรั่ว เมื่อ ตุลาคม 13, 2012, 03:46:41 หลังเที่ยง
แย่งหมูย่างเจ้าเหนือ มันมากินได้1ไม้....อิอิ

เหนือบอกว่าสวนพึงจะเอาคืน

kpongh

อ้างจาก: can-nim เมื่อ ตุลาคม 14, 2012, 06:39:51 หลังเที่ยง
อ้างจาก: เบิร์ด ณ โซนรั่ว เมื่อ ตุลาคม 13, 2012, 03:46:41 หลังเที่ยง

เหนือบอกว่าสวนพึงจะเอาคืน

เหนือ บอกเอาย่างเป็นตัวเลยใช่ไหมพี่แคนอิอิอิ