Main Menu

ความคิดเห็นครับ ข้าพเจ้านายตั้มระยองจะเปิดบัญชีกลางของโซน 2 ล้อพลัดถิ่น มีท่านใด

เริ่มโดย ตั้ม ณ ระยอง, กันยายน 19, 2012, 01:06:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ตั้ม ณ ระยอง

ความคิดเห็นครับ ข้าพเจ้านายตั้มระยองจะเปิดบัญชีกลางของโซน 2 ล้อพลัดถิ่น มีท่านใด
สาเหตุคือ
1.เวลาทำกิจกรรมใดๆ จะได้มีเงินกองกลางจะได้ไม่เบียดเบียนเพื่อนสมาชิกครับ
2.ผมก็เข้าใจเพื่อนสมาชิก ว่าการทำงานของแต่ละบุคคลำไม่เท่าเทียบกัน
3.อาจจะนำสิ่งของที่ไม่ได้ใช้เพื่ออะไรรถมอเตอร์ไซมาขายเพื่อหาเงินกองกลางครับ
4.บัญที่ที่เปิดอาจจะเป็นของใครก็ได้แต่จะให้พี่สนเป็นคนถือไว้

พี่ๆท่านใดมีข้อเสนอแนะเชริญได้เลยครับ
ผมขอร่วมเปิดบัญชีในครั้งนี้ที่ 1,000 บาท
ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา

can-nim

nop007

รับทราบครับไม่ขัดข้องเห็นชอบกับข้อเสนอนี้ (เดี๋ยวดั้ง ทีม ศอฉ. ตรวจสอบพี่สน อิอิอิ) ล้อเล่นครับพี่สน
จัดไปเลย 1,000 ไม่ต้องถอนครับพี่ตั้ม อิอิอิ

ถึงกลุ่มเราคนจะน้อยแต่น้ำใจล้นหลามครับ  และเราจะเดินหน้าต่อไปเพื่อให้สมาชิกกลุ่มอื่นๆเห็นว่าเราไม่ใช่กลุ่มเล็กๆอีกต่อไปครับ จะไปทุกๆที่ๆมีกิจกรรมดีๆครับ  ถนนมีไว้ให้เราเดินครับ
ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา

Tong_2T_150

อ้างจาก: ตั้ม ณ ระยอง เมื่อ กันยายน 19, 2012, 01:06:23 หลังเที่ยง
สาเหตุคือ
1.เวลาทำกิจกรรมใดๆ จะได้มีเงินกองกลางจะได้ไม่เบียดเบียนเพื่อนสมาชิกครับ
2.ผมก็เข้าใจเพื่อนสมาชิก ว่าการทำงานของแต่ละบุคคลำไม่เท่าเทียบกัน
3.อาจจะนำสิ่งของที่ไม่ได้ใช้เพื่ออะไรรถมอเตอร์ไซมาขายเพื่อหาเงินกองกลางครับ
4.บัญที่ที่เปิดอาจจะเป็นของใครก็ได้แต่จะให้พี่สนเป็นคนถือไว้

พี่ๆท่านใดมีข้อเสนอแนะเชริญได้เลยครับ
ผมขอร่วมเปิดบัญชีในครั้งนี้ที่ 1,000 บาท
อั่ยย่ะ...! ไอเดียนี้เห็นด้วยอย่างแรงเลยประธานตั้ม  +1
เอาไปอีก1,000

เครดิตภาพ:พี่สุดยอด

nop007

สมาชิกน้อยแต่คุณภาพไม่น้อยนะครับ
อ้างจาก: ตั้ม ณ ระยอง เมื่อ กันยายน 19, 2012, 02:29:02 หลังเที่ยง
ถึงกลุ่มเราคนจะน้อยแต่น้ำใจล้นหลามครับ  และเราจะเดินหน้าต่อไปเพื่อให้สมาชิกกลุ่มอื่นๆเห็นว่าเราไม่ใช่กลุ่มเล็กๆอีกต่อไปครับ จะไปทุกๆที่ๆมีกิจกรรมดีๆครับ  ถนนมีไว้ให้เราเดินครับ

BJC

ถ้าโต้งร่างจดหมายเสร็จเร็ว......เงินที่จะทำกิจกรรมดีๆเพื่อน้องๆและเพื่อสังคม2T .....ที่เคยคุยกันจะได้ไปนอนดิ้นอยู่ในบัญชี

ได้กินในสิ่งที่ไม่อยากกิน
ได้นอนในที่..ที่ไม่อยากนอน
จะสำมะเหียกอันใด...กับชีวิตในต่างแดน

Tong_2T_150

อ้างจาก: BJC เมื่อ กันยายน 19, 2012, 06:26:31 หลังเที่ยง
ถ้าโต้งร่างจดหมายเสร็จเร็ว......เงินที่จะทำกิจกรรมดีๆเพื่อน้องๆและเพื่อสังคม2T .....ที่เคยคุยกันจะได้ไปนอนดิ้นอยู่ในบัญชี

ตอนนี้งานเริ่มซาๆแล้ว จะทำโครงการนี้ให้เป็นรูปธรรมเร็วๆนี้ครับพี่ฮูก

สน โคราช

อ้างจาก: nop007 เมื่อ กันยายน 19, 2012, 02:25:50 หลังเที่ยง
รับทราบครับไม่ขัดข้องเห็นชอบกับข้อเสนอนี้ (เดี๋ยวดั้ง ทีม ศอฉ. ตรวจสอบพี่สน อิอิอิ) ล้อเล่นครับพี่สน
จัดไปเลย 1,000 ไม่ต้องถอนครับพี่ตั้ม อิอิอิ
เอาด้วยคนครับ.มันไม่ค่อยดีนะพี่นพมีรายชื่ออยู่บนโรงพักนะ.ผมยัง เบบี้เฟรชอยู่นะอิอิคิคิ

aod_pongpitak

Tong_2T_150

กำลังนั่งร่างจดหมายของบบริจาคกับบริษัทพี่ฮูก ทำไงให้เขาเชื่อน๊อ...! อิๆ

เอส ณ.โซนรั่ว

อ้างจาก: pikkypikky เมื่อ กันยายน 20, 2012, 06:26:42 หลังเที่ยง
ผมเอาด้วยครับแต่จ่ายวันที่13ตุลาแล้วกันนะครับ

ขอบคุณครับพี่นิด  ที่เข้าในความรู้สึกดีๆของผมครับ

aod_pongpitak

ถึงจะกลุ่มเล็กๆแต่คุณภาพคับจอ  สุดยอดจริงๆครับพี่ๆผม

สน โคราช

อ้างจาก: aod_pongpitak เมื่อ กันยายน 20, 2012, 08:28:13 หลังเที่ยง
ถึงจะกลุ่มเล็กๆแต่คุณภาพคับจอ  สุดยอดจริงๆครับพี่ๆผม
เขินนนนะพี่อิอิ

noppakul

มีความคิดเห็นเล็กๆคือ ถ้าป้องกันข้อครหาในเรื่องตัวเงิน ควรเปิดบัญชีแบบ 3คนและสามารถเซ็นต์เบิกเงินได้ 2ใน3 ของผู้ดูแลบัญชี เพื่อไม่ให้ใครมาว่าคนดูแลบัญชีได้ครับ สงสารคนที่ถือสมุดต้องเป็นคนบาปโดยไม่ตั้งใจทั้งๆที่คิดแต่สิ่งดี ดี
    ลองดูนะคุณตั้ม

สน โคราช

อ้างจาก: noppakul เมื่อ กันยายน 21, 2012, 01:46:51 หลังเที่ยง
มีความคิดเห็นเล็กๆคือ ถ้าป้องกันข้อครหาในเรื่องตัวเงิน ควรเปิดบัญชีแบบ 3คนและสามารถเซ็นต์เบิกเงินได้ 2ใน3 ของผู้ดูแลบัญชี เพื่อไม่ให้ใครมาว่าคนดูแลบัญชีได้ครับ สงสารคนที่ถือสมุดต้องเป็นคนบาปโดยไม่ตั้งใจทั้งๆที่คิดแต่สิ่งดี ดี
เยี่ยมครับพี่..ไม่แน่ใจว่าเป็นพี่น้ำหรือป่าว.

can-nim

อ้างจาก: สน โคราช เมื่อ กันยายน 21, 2012, 03:04:30 หลังเที่ยง
อ้างจาก: noppakul เมื่อ กันยายน 21, 2012, 01:46:51 หลังเที่ยง
เยี่ยมครับพี่..ไม่แน่ใจว่าเป็นพี่น้ำหรือป่าว.

เขาคือพี่จิ๊บ การไฟฟ้า เคอาดีสคู่ครับ