Main Menu

คิดถึงทุกท่านครับ

เริ่มโดย chaiyabutr, มิถุนายน 05, 2012, 06:14:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Tong_2T_150

อ้างจาก: kpongh เมื่อ มิถุนายน 08, 2012, 11:45:29 ก่อนเที่ยง
ท่านแคนครับ...อันนี้แค่ผมคิดเองนะครับว่าถ้าสมมุติ เราจัดมิตติ้งรวมตัวครั้งใหญ่มันจะเป็นไปได้หรือเปล่าครับ เช่นกำหนดวันซักช่วงวันที่ 2,3,4หรือ 5 วันเข้าพรรษาแล้วนัดแต่ละกลุ่มรวมตัวกันเลยเอาแบบสถานที่คือจุดศูนย์กลางอาจจะเป็นเขาใหญ่  แล้วก็เรียนเชิญหลายๆกลุ่มที่มาได้ กลุ่มโคราช กลุ่มระยอง กลุ่มปากน้ำ กลุ่มอยุธยา กลุ่มขอนแก่น หรืออื่นๆ รวมใหญ่ครั้งหนึ่งของประเทศประมาณนี้อ่ะครับ  ปล.ทุกๆท่านที่เข้ามาอ่านห้ามเคืองผมนะครับอยากเห็นความยิ่งใหญ่ของ 2strock อีกครั้งครับ ( แสดงความคิดเห็นได้ครับ )
ไม่เคืองหรอก แต่ดีใจและยินดีมากกว่าครับคุณพงษ์ ที่แสดงความเห็นออกมา กลุ่มจะอยู่ได้ด้วยความร่วมมือจากทุกคน ความคิดเห็นก็เป็นส่วนร่วม-ความร่วมมืออย่างหนึ่ง
อย่างความเห็นของคุณพงษ์นี้ ตามที่น้าแคนบอกไปครับ มีมีตติ้งปลายปีของทุกปีที่วังน้ำเขียว กลุ่มหลายๆกลุ่มจะไปรวมกันที่นั่้น เตรียมรถ เตรียมตัวและเตรียมตังค์ไปกันปลายปีครับ

เครดิตภาพ:พี่สุดยอด

music

can-nim

หาวันเวลาไปปราจีนกันดีกว่า

music

ไปลองเครื่องเสียงใหม่หน่อย คุยๆสมาชิกไว้อยู่ครับ

chaiyabutr

ตั้ม ณ ระยอง

สถานที่ขอกลางป่ายูคาได้ไหมครับ  พื้นที่ใดก็ได้ภายในจังหวะปราจีน
ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา

chaiyabutr

can-nim

chaiyabutr

วิทย์_2T

ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา

music

ใกล้จะมิตติ้งอีกแล้วพี่น้อง ตามคำเรียกร้อง

kpongh

ถ้าเครื่องเสียงพร้อม...เดี๋ยวผมหาโคโยตี้ ไปด้วยครับ

can-nim

อ้างจาก: kpongh เมื่อ มิถุนายน 18, 2012, 09:10:47 ก่อนเที่ยง
ถ้าเครื่องเสียงพร้อม...เดี๋ยวผมหาโคโยตี้ ไปด้วยครับ

เยี่ยมครับ โคโยตี้ซ้อนท้ายผมไปได้นะครับ

music

pikkypikky

อ้างจาก: can-nim เมื่อ มิถุนายน 18, 2012, 12:19:40 หลังเที่ยง
อ้างจาก: kpongh เมื่อ มิถุนายน 18, 2012, 09:10:47 ก่อนเที่ยง

เยี่ยมครับ โคโยตี้ซ้อนท้ายผมไปได้นะครับ
ถ้าพี่แคนเอาโคโยตี้ซ้อนท้ายมาอย่าเผลอแวะก่อนกลางทางนะครับ 55555

chaiyabutr

เหงาครับ   คิดถึงทุกท่านครับ

can-nim

สน โคราช

เด็กใหม่คิดถึงด้วยคนครับ .พี่ปุ้มแล้วก้อพี่นิด ผมสนครับพี่ พี่วิทอีกคน รวมๆกันไปเลยนะพี่