Main Menu

รวมรูปมิตติ้ง 2 มิถุนายน ครั้งแรก "2ล้อพลัดถิ่น"

เริ่มโดย can-nim, มิถุนายน 04, 2012, 09:16:13 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

max!

089-636-4871 ดีแทค *** สองจังหวะล้านนา เชียงใหม่ ***

mike-สำโรง

เสียดายผมไปซะดึก เลยไม่ค่อยใด้ทำความรู้จักเท่าไห่ร

ตั้ม ณ ระยอง

อ้างจาก: mike-สำโรง เมื่อ มิถุนายน 05, 2012, 01:25:25 หลังเที่ยง
เสียดายผมไปซะดึก เลยไม่ค่อยใด้ทำความรู้จักเท่าไห่ร

วันที่ 9 เจอกันอีกทีครับพี่ไมค์  "2 ล้อพลัดถิ่น"ไปอีก 5-6 ลำแน่นนอนครับ ที่มิตติ้งบางปู
ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา

dam_pee

ล้อโตรถงามทุกคันเลย
รถท่านตั้มสวยมาก
ช่วยลงรูป

can-nim

kpongh

วันนั้นสวยทุกคันเลยครับ คนขับก็หล๊อหล่อ กล่องพวงก็ง๊ามงามหลายครับ

can-nim

chaiyabutr

+1 ทุกทุกท่านคัรบ ผมก้อไม่มีอะไรจะกล่าวครับ

can-nim

ต่อครับ

ผู้อาวุโส กล่าวปิดงาน

ช่างเผือกห้วยใหญ่ รับทำล้อโตครับ

แนะนำตัวกันหน่อยครับ

ยังไม่หมดนะครับ ยังมีทีเด็ดอีกครับ

can-nim

can-nim

can-nim

chaiyabutr

can-nim

can-nim

การมิตติ้งครั้งแรกได้รับกระแสตอบรับแบบนี้ เป็นสึ่งที่น่าภูมิใจมากครับ

kpongh

เสียดายครับ...ไม่ได้ถ่ายน้ำมันเครื่องคริๆๆๆ

can-nim

อ้างจาก: kpongh เมื่อ มิถุนายน 08, 2012, 11:35:46 ก่อนเที่ยง
เสียดายครับ...ไม่ได้ถ่ายน้ำมันเครื่องคริๆๆๆ

ถ่ายวันไหนก็ได้ครับ นัดมาเลยครับ อิอิ

Tong_2T_150

อ้างจาก: music เมื่อ มิถุนายน 04, 2012, 02:04:48 หลังเที่ยง
ขอบคุณหน่องนะครับ ที่บินเดี่ยวมา มีโอกาสจะไปบ้าง ของที่ให้ไปรักษาเท่าชีวิตนะ 555+
แอบส่งอะไรกันอ่ะสองคนนี้
อ้างจาก: kpongh เมื่อ มิถุนายน 04, 2012, 07:36:54 หลังเที่ยง
ชอบจังล้อโต......ถ้ามีโอกาศผมจัดแน่ครับ

ล้อโต อัพไซด์ดาวน์ แจ่มจริง

เครดิตภาพ:พี่สุดยอด

Tong_2T_150

เครดิตภาพ:พี่สุดยอด

BJC

อ้างจาก: Tong_2T_150 เมื่อ มิถุนายน 10, 2012, 01:43:16 หลังเที่ยง
มานั่งทำไรอ่ะลุง

ดีนะที่แก้ววางอยู่ด้านข้าง....ถ้าอยู่ข้างหน้ารวยเละ......

ไปดีก่า....แซวมั่วอีกแล๊ะ

ได้กินในสิ่งที่ไม่อยากกิน
ได้นอนในที่..ที่ไม่อยากนอน
จะสำมะเหียกอันใด...กับชีวิตในต่างแดน