Main Menu

ทริปคนบ้า กับ 2 ล้อคู่ใจ กรุงเทพ-เชียงใหม่ กับความสุขที่หาซื้อที่ไหนไม่ได้

เริ่มโดย เอส ณ.โซนรั่ว, พฤษภาคม 23, 2012, 11:21:32 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

หนุ่ย ณ.โซนรั่ว

กล่องดูรูปตอนพี่เบิร์ดนั่งหลับ บอกโทรมเลย

ผมเลยบอกว่า ผมก็ยังอยากไปอยู่ดี กล่องบอกว่า

"อยากไปก็ให้ไป"แต่ทำประกันไว้ให้ด้วยนะ น้ำตาไหล

~{ Eak_ThaPra }~

ท่อ PDK / ปลาย TSUKIGI / อะไหล่ท่อ PDK
www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,107473

www.facebook.com/Eak.Thaphra

นายศุภกร เลาหโรจน์กุล ธ. กรุงไทย  070-0-06906-2

ผมคือใคร...?

Bazooka

..สุดยอดจริงๆครับ..ขอบคุณที่มาเยือน..และมาเปลี่ยนความคิดของหลายๆคนที่ว่า 2T มันอายุมากแล้วมันคงวิ่งทางไกลยาวๆไม่ได้..ทีนี้ก็พิสูจน์ให้เห็นกันแล้วว่าถึงมันจะอายุมากแค่ใหนถ้าทำให้สมบูรณ์เต็มร้อยก็ไปได้สุดๆทางเหมือนกัน..สักวันหนึ่งก่อนหมดแรงขี่ผมคงมีโอกาศนำเจ้า 2T ของผมไปเยือนพวกท่านถึงถิ่นซักครั้งหนึ่ง.. :D  :D

ทัศน์ ณ. โซนรั่ว

วีซ่าเชียงใหม่ผมผ่านแล้วนะครับ..แต่ไม่ทัน
แล้วมันจะอนุมัติทำ.....ไม่

can-nim

อ้างจาก: ทัศน์ ณ. โซนรั่ว เมื่อ พฤษภาคม 29, 2012, 07:22:40 ก่อนเที่ยง
วีซ่าเชียงใหม่ผมผ่านแล้วนะครับ..แต่ไม่ทัน
แล้วมันจะอนุมัติทำ.....ไม่

ไม่เป็นไรพี่ทัศ เก็บใว้ไปรอบหน้า อิอิ

เอส ณ.โซนรั่ว

มาชมบรรยากาศการมิตติ้งกันต่อครับ...

ไปบินไกลถึงเชียงใหม่

ต่างชาติก็มามิตติ้งด้วย...

ถ่ายรูปร่วมกันหน่อย ก่อนจะแยกย้าย

หลังจากมิตติ้งเสร็จ...4 สหาย ก็เริ่มหิวไปหาอะไรกินกันก่อนจะแยกย้ายพักผ่อน

ข้าวต้มรอบดึก..สะหน่อย

พี่ๆอันนี้มันของผม...

กินกันไม่เหลือ...กับข้าวอร่อยมาก...หรือหิว

และก็แยกย้ายกัน เข้าพักผ่อน พรุ่งนี้เตรียมตัวขึ้น ดอยสุเทพ..ต่อ

ไปดอยสุเทพกันดีกว่า....

สูงขนาดนี้จะเดินขึ้นกันไหวเปล่า

งั้นไม่ต้องขึ้นดีกว่า ถ่ายแค่ตรงนี้พอ....

มาถึงเชียงใหม่ก็ต้องกินของเหนือกันดีกว่า

น้ำเงี้ยว ถ้วยละ 100 บาท (ลองถามลุงเขี้ยวดู)

ข้าวซอยเชียงใหม่...

ไปกินข้าวผัด กับผัดไท ถึงเชียงใหม่

สา.......ด......แด....ก....ไม่วางไม้เลย...โดนเลยเทพเรา

แล้วเราก็ลงจากดอยสุเทพ เพื่อเตรียมตัวไป เชียร์ฟุตบอล ระหว่าง TTM เชียงใหม่ VS BBCUFC

มาถึงสนามบอลก่อนใครเพื่อน....

แฟนบอลหัวรุนแรง...

แฟนบอลเริ่มมากันแล้ว

แกนนำกองเชียร์ก็พร้อมแล้ว...

เต้นได้สุดๆเลยน้องคนนี้

พันสะนึกว่าจะไปประท้วงที่ไหนเด็กคนนี้

ในที่สุดน้องเข้าก็มาแล้ว....สาวๆทั้งหมดฝีมือเทพ อีกแล้วครับ

ยังไม่ทันได้เตรียมตัวก็โดน....ถ่ายสะแล้ว

แอ็กท่ากันหน่อย...

เดินมาคนเดียวเลยต้องถ่ายเดียว...

ยังไม่พอสำหรับเทพ...ยังตามไปถ่ายมาอีก

ถ่ายรูปคู่กับ แฟนบอล TTM เชียงใหม่กันหน่อยดีกว่า

มาชมบรรยากาศในสนามกันบ้างดีกว่า

กลุ่มคู่แข่งน้อง อะรัว...น้องอะรั่ว

ผลการแข่งขัน TTMเชียงใหม่ 0- BBCUFC 1

คุ้มค่าต่อการปลดล็อกกับการที่ไม่ชนะใครมา 9 นัดติดสำหรับ BBCUFC

หลังบอลจบเราก็ไปเดินเล่น ถนนคนเดินเชียงใหม่กันต่อ กับบรรยากาศชิวๆยามค่ำคืน

จบแล้วครับสำหรับทริป กรุงเทพเชียงใหม่ By โซนรั่ว...ลั้ลลา

ขอขอบคุณ พี่ไจ้...ณ.โซนรั่ว สำหรับค่าที่พักสำหรับน้องๆ

ขอขอบคุณ พี่ใหญ่ Mark2t สำหรับค่าอาหารสำหรับน้องๆ

ขอขอบคุณพี่ๆน้องๆที่ติดตามให้กำลังใจในระหว่างการเดินทางทั้งไปและกลับ

ขอขอบคุณ พี่น้อง 2strokeclub โซนเหนือ ทุกๆท่าน ที่ให้การต้อนรับอย่างอบอุ่น

งานเลี้ยงย่อมมีวันเลิกลา หากมีโอกาศ จะกลับไปเยือนเมืองเหนือโดย 2 ล้อคู่ใจอีกสักครั้ง

*นักการภารโรง*..TZ..

นับถือ.ทั้งกายและใจครับ..เป็นประสบการณ์ที่น่าอิจฉามาก นับถือในความกล้าครับ..
หมูกับหมู คือสุกร
วัวกับวัว คือโค
ควายกับควาย คือกระบือ
หมากับหมา คือสุนัข
ตัวเงินกับตัวทอง คือตัวเหี้ย
แล้วถ้าเด็กเลี้ยงแกะ กับคนหูเบามาเจอกัน มันคืออะไร..
ก็แค่...ฝนตกขี้หมูไหล  คน(จังไร)มาเจอกัน..
ทำไมคนโบราณ  ชอบเอาพวก(สัตว์) มาเปรียบเทียบกับคน..จัง

ก็แค่คติธรรม...

เบิร์ด ณ โซนรั่ว

เยี่ยมมากครับเอส
เสียดายไม่มีรูประหว่างการเดินทางเพราะต้องรีบทำเวลาให้ถึงเร็วๆ
เพื่อพักผ่อนก่อนไปมิตติ้ง
เบิร์ด ดอนเมือง ณ โซนรั่ว
0839166524///0806290060

"หน้าตาไม่เกี่ยว...อาศัยที่เปลี่ยวและกำลัง"

ลมโชย...BANG NA

เบอร์บัญชี เดชชัย 1712070950 ทหารไทย
TEL.0865548329

ถ้ารถคุณอยากใหม่...อยากสวย
**คลิ๊กที่ภาพเลยครับ แล้วคุณจะพบกับสิ่งใหม่ๆๆ**

option09

เเฟนพันเเท้เลยอ่ะ ครับ ตามไปติดๆๆๆๆ เหนียวเเน่นๆๆ  บอกได้คำเดียวว่า.....สุดยอด  BB-CU  :D     :D     :D     :D      ยอมรับว่าโซนนี้หล่อๆๆกันทั้งนั้นเลยอ่ะครับ.......   ???     ???

ไจ้ ณ.โซนรั่ว

ทีมงานพลังธรรมชาติ

leonine80

ขอยืมน้องกองเชียร์ซักคนมาเป็นพริตตี้คลับโซนเหนือจะได้มั๊ยครับ

offoziz2

ดีใจด้วย  ที่ครั้งหนึ่ง รถเก่าๆแก่ๆของเรา ก้หวดกัน ถึงเชียงใหม่

ดีใจด้วยครับ

เตรียมตัวให้พร้อม

ทริปปลายฝน ต้นหนาว

จะไปสวนผึ้ง ชิลชิล วิวสวย หรือ ห้วยแม่ขมิ้น โค้งลาดยางใหม่ๆ วิวอ่างเก็บน้ำศรีนคริทร์ มีหมอกคลุมยอดเขา

เดี๋ยวมาว่ากันครับ
P&C GARAGE
MONKEY CLUB

โห  ถ้ารู้สาวเยอะอย่างนี้

ผมยอมหนีเมียไปด้วยเลยนะนี่ 

หมากัด ก็เตะสิครับ
555=+*^%#

อ้วน บางนา

โซนรั่ว ลั้ลลา

http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,62974.0.html

http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,86207.0.

morgan

prayna71club ( เต่า )

ในที่สุดเราก้ได้จากกัน... VICTOR SE
อะไหล่เก่า-ใหม่ --- > http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/board,72.0.html  คลิ๊กเลยครับ
572-2-26884-0 กสิกรไทย สาขา บางใหญ่ นาย ธีรพล เกตุแก้ว
ติดต่อ  เต่า  092-468-5949

หนุ่ย ณ.โซนรั่ว