Main Menu

ทริปคนบ้า กับ 2 ล้อคู่ใจ กรุงเทพ-เชียงใหม่ กับความสุขที่หาซื้อที่ไหนไม่ได้

เริ่มโดย เอส ณ.โซนรั่ว, พฤษภาคม 23, 2012, 11:21:32 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เอส ณ.โซนรั่ว

จั่วหัวไว้ก่อน วีซ่าจากหัวหน้างานผ่านก็พร้อมลุยไปด้วยกัน และจะขอเก็บภาพมาฝาก พี่ๆน้องๆทุกท่านนะครับ

ตอนนี้ที่ไปแน่นอนแล้ว 26 พ.ค 55 เจอกันที่บ้าน ตาเบริ์ด ตี 3

1.ตาเบริ์ด

2.พี่เขี้ยว

3.ก้อ

ส่วนผมไงก็ต้องไปอยู่แล้ว แต่จะวิธีไหน รถบัส กับทีมงาน หรือ มอเตอร์ไซค์คู่ใจ

ลงรูปแล้วนะครับอยู่หน้าที่ 5

can-nim

อ้างจาก: can-nim เมื่อ พฤษภาคม 23, 2012, 11:23:53 ก่อนเที่ยง
ถามเพื่อนคู่ใจก่อนนะครับ

รับทราบครับ ผมไงก็ต้องไปอยู่แล้วครับ ตาแคน ไม่รถบัสกับทีมงาน ก็มอเตอร์ไซค์ แค่รอวีซ่าจากหัวหน้างาน

ทัศน์ ณ. โซนรั่ว

ลงว่าไปแต่จะไปได้หรือเปล่ายังไม่แน่
อาจไปแอร์เอเซีย  อิอิ

BJC

อ้างจาก: can-nim เมื่อ พฤษภาคม 23, 2012, 11:23:53 ก่อนเที่ยง
ถามเพื่อนคู่ใจก่อนนะครับ

ข้าเจ้าเป็นสาวเจียงใหม่........กำนี้กำเดียวก็บ่เหลือล่ะก้า....คู่หูโดดขึ้นรถไปรออยู่ที่นู่นก่อนแน่นอน

ได้กินในสิ่งที่ไม่อยากกิน
ได้นอนในที่..ที่ไม่อยากนอน
จะสำมะเหียกอันใด...กับชีวิตในต่างแดน

อนุมัติ จากหัวหน้าผ่านแล้ว เตรียมตัวให้พร้อมแล้วเรา....

ตั้ม ณ ระยอง

รถยังไม่ได้ป้ายทะเบียน มีแต่ใบชื้อขายไปได้หรือเปล่าครับพีๆๆ(รถปิดขบวน ER6N)
ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา

อ้างจาก: ตั้ม ณ ระยอง เมื่อ พฤษภาคม 23, 2012, 02:37:32 หลังเที่ยง
รถยังไม่ได้ป้ายทะเบียน มีแต่ใบชื้อขายไปได้หรือเปล่าครับพีๆๆ(รถปิดขบวน ER6N)

จัดไปครับ ลุงตั้ม

can-nim

แก้ว โซนรั่ว

ก่อนไปมาสะเดาะเคราะห์ 037ซักครึ่งโหลท่าจะดี เดินทางจะได้ปลอดภัย

เอ้ ณ โซนรั่ว

ไจ้ ณ.โซนรั่ว

ทีมงานพลังธรรมชาติ

ผมคือใคร...?

เดินทางโดยสวัสดิภาพ 
ส่วนผม รอปลายปีนะ ค่อยจัด

เบิร์ด ณ โซนรั่ว

เบิร์ด ดอนเมือง ณ โซนรั่ว
0839166524///0806290060

"หน้าตาไม่เกี่ยว...อาศัยที่เปลี่ยวและกำลัง"

ผมคือใคร...?

หนุ่ย ณ.โซนรั่ว

ขอให้ไปมาราบลื่น ปลอดภัยทุกคนนะครับ โชคดี

hut_indy

ิถึงที่มิตติ้งแล้วอย่าเพิ่งรีบกลับน่ะครัฟ ผมมางานศพทีพิจิตรก่ะพ่อ จะรีบตามไปที่มิตติ้งครัฟ คงถึงไม่เกิน4ทุ่ม อิอิ

ศราวุธ  พึ่งประดิษฐ์
เลขที่บัญชี 547-1-38690-6
ธนาคาร กรุงไทย สาขา ข่วงสิงห์

สองzx korat

ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก
"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
"รูปหาย กระทู้หาย อย่าตกใจ คุณทำผิดกฏ แก้ไขแร้วลงใหม่นะครับ"