Main Menu

บ้นทึกความทรงจำ 12พฤษภา2555

เริ่มโดย เบิร์ด ณ โซนรั่ว, พฤษภาคม 13, 2012, 07:44:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เอ้ ณ โซนรั่ว

ขอบคุณเพื่อนๆพี่ๆทุกท่านที่ช่วยกันเติมแล้วแลกเปลี่ยนความสุขให้กัน

ปอลิง...ของคุณกรูก้อที่มอบเสียงหัวเราะให้กับพวกเรา55555

ลมโชย...BANG NA

สวดยอดมากๆๆครับ
ปล.น่าจะมีแบบทิ้งท้ายให้ดูเหมือนกับหนังที่จะมีภาคต่อไป แบบว่าให้อยากรอติดตามชม อิอิิอิอิ ชอบมากๆๆเลยกับทริปพวกพี่ๆๆครั้งนี้ :D
เบอร์บัญชี เดชชัย 1712070950 ทหารไทย
TEL.0865548329

ถ้ารถคุณอยากใหม่...อยากสวย
**คลิ๊กที่ภาพเลยครับ แล้วคุณจะพบกับสิ่งใหม่ๆๆ**

ทัศน์ ณ. โซนรั่ว

can-nim

+1 ผู้กำกับ ช่างภาพ ผู้ที่ทำให้มีทริปนี้และผู้จัดหาสถานที่ 

SER_NEVERDIE

My Serpico SS 1996
             http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=1424.0
<<<   SERPICO  club lovers   >>>

ขายอะไหล่เซอร์นิดหน่อย เก่า-ใหม่

http://www.2tthailand.com/smf/index.php?topic=9007.0

แก้ว โซนรั่ว

BJC

ไม่ได้ร่วมเดินทางไปด้วย....แต่เห็นแล้วเกิดความสุขขึ้นมาทันที

สนุกสนาน+สมานสามัคคี

ได้กินในสิ่งที่ไม่อยากกิน
ได้นอนในที่..ที่ไม่อยากนอน
จะสำมะเหียกอันใด...กับชีวิตในต่างแดน

เอส ณ.โซนรั่ว

ผมขอขอบคุณครอบครัวโซนรั่ว ที่ร่วมกันทำกิจกรรม ที่ผ่านมา
ทำให้ทริปนี้พี่น้องส่วนใหญ่ของเราได้มีความสุขกันทั่วหน้าครับ

offoziz2

ขอบคุณปลาหมึกสดๆจากทีมงานผลัดถิ่นด้วยครับ

กินปลาหมึกเล่นเป็นขนมไปเลย

///////////////////////////////////////////////////

ที่พักอาจจะไม่สะดวกสบาย เรือก็ไม่ได้ล่อง

ต้องขอโทษทุกๆท่านด้วยครับ  งานหน้าจะจัดการให้ดีกว่านี้ครับ
P&C GARAGE
MONKEY CLUB

มันต้องมีติดขัดกันบ้าง จะได้มีลดชาติ ของการท่องเที่ยว

เขี้ยว ณ.โซนรั่ว

เต็มๆสำหรับมิตรภาพ+สนุก+มันส์ฮา ใครไม่ไปไม่รู้...จริงๆนะ ไม่ได้โม้...อิอิ ???
คนที่อยากขี่มอไซค์แต่ไม่ได้ขี่ในทริปนี้...คราวหน้าชดเชยให้นะครับพี่น้องๆๆ :'( :'(

เสียดายแทนพี่น้องที่พลาดทริปนี้นะครับ..เพราะจะคุยกับใครเขาไม่รู้เรื่อง  555 :-[ :P :P

offoziz2

เด็กชายมานะ จินตนาการสูง

ดูรูปแล้วจินตนาการบ่อย ไม่ต้องห่วงครับ  อิอิ
P&C GARAGE
MONKEY CLUB

หนุ่ย ณ.โซนรั่ว

ว่าแต่ขนาดรูปเป็นไงบ้างครับ ท่านที่ใช้โน๊ตบุค รูปมันใหญ่ไปป่าว

จะได้ทำการลดขนาดเพิ่ม ในครั้งหน้าครับ รบกวนแจ้งด้วย

เบิร์ด ณ โซนรั่ว

ปกติครับ.......ทราบแล้วไม่ต้องเปลี่ยน แค๊กๆๆๆ
เบิร์ด ดอนเมือง ณ โซนรั่ว
0839166524///0806290060

"หน้าตาไม่เกี่ยว...อาศัยที่เปลี่ยวและกำลัง"

morgan

ขอบคุง ด้วยฅน
ขอบคุงทุกฅนเลย ทำให้ผมมีรูปที่เมืองเพชร
......ไม่รู้จะบอก ว่าไง   รู้แต่ว่า  ดีขึ้น555น้ำมันหมดหน้าบ้าน

packko22 bie

อ้างจาก: หนุ่ย ณ.โซนรั่ว เมื่อ พฤษภาคม 21, 2012, 12:10:46 ก่อนเที่ยง
ว่าแต่ขนาดรูปเป็นไงบ้างครับ ท่านที่ใช้โน๊ตบุค รูปมันใหญ่ไปป่าว

จะได้ทำการลดขนาดเพิ่ม ในครั้งหน้าครับ รบกวนแจ้งด้วย
+1 หัยตากล้องเลยคับรูปสวยมาก^^
^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^

หนุ่ย ณ.โซนรั่ว

อ้างจาก: packko22 bie เมื่อ พฤษภาคม 21, 2012, 02:16:26 หลังเที่ยง
อ้างจาก: หนุ่ย ณ.โซนรั่ว เมื่อ พฤษภาคม 21, 2012, 12:10:46 ก่อนเที่ยง

+1 หัยตากล้องเลยคับรูปสวยมาก^^

ขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับ แต่ช่างภาพตั้ง 3 คนครับ 55+

อ้างจาก: หนุ่ย ณ.โซนรั่ว เมื่อ พฤษภาคม 21, 2012, 08:05:11 หลังเที่ยง
อ้างจาก: packko22 bie เมื่อ พฤษภาคม 21, 2012, 02:16:26 หลังเที่ยง

ขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับ แต่ช่างภาพตั้ง 3 คนครับ 55+

แบ่งๆกันเสพ ดิจะได้ไม่ดีด คนเดียว

packko22 bie

อ้างจาก: หนุ่ย ณ.โซนรั่ว เมื่อ พฤษภาคม 21, 2012, 08:05:11 หลังเที่ยง

มา+ม้าเพิ่มคับ^^ของช่างภาพอีกสองท่านคับ
ปอ ลอ ทริปนี้น่าสนุกมากคับ ภาพ บท ทุกอย่าง โอมากเลยคับ ถ้ามีโอกาศ ขอไปด้วยได้ไหมคับ^^
^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^