Main Menu

รักษ์ 2T ปลวกแดง

เริ่มโดย music, เมษายน 02, 2012, 07:56:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

music

สวัสดีครับ...ทุกท่าน
       วันนี้เป็นโอกาสดีๆที่จะมีห้องส่วนตัวกะเค้าซักกะที....เราเป็นกลุ่มเล็กๆที่มารวมตัวกัน เพื่ออุดมการณ์หรือไม่แต่ที่แน่ๆเรามีใจที่จะขี่รถ 2จังหวะกันต่อไป มาพบปะพูดคุย อย่างพี่อย่างน้อง
คุยกันได้ทุกเรื่องครับ ยินดีต้อนรับทุกท่าน ใครอยากมา มาครับ แวะมาเยี่ยมเยียน ทักทายกัน เชิญลงชื่อเช่นกัน ยังงัยฝากไว้เป็นน้องใหม่นะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับสำหรับผู้ที่แวะมา เยี่ยม
เยือนและทักทาย  ??? :D :(
                                                                                                                                                                                             music
                                                                                                                                                 รักษ์2Tปลวกแดง

เอส ณ.โซนรั่ว

The Mach Team

แวะมาทักทายก่อนเลยครับ พี่มิวสิค ผมพึ่งกลับมาจากจันทบุรี-ระยอง ที่บ้านเพ เมื่อวันที่ 1 นี้เองครับ

เสียดายลืมเบอร์พี่ไว้ที่บ้านครับ
นาย อ้น ศรีมงคลปทุม 0867711817               
THE MACH THE RIDE ON ROAD

chaiyabutr

สวัสครับ ที่ 2 ล้อพลัดถิ่น

music

ยินดีต้อนรับทุกท่านครับ......ขอบคุณครับที่แวะมาเยี่ยม ผ่านมาระยองยินดีต้อนรับทุกท่านครับ

dam_pee

ก่อนอื่นต้องขออภัยอย่างสูงที่มิตติ้ง 1 เม.ย. ไม่ได้ไป เสียดายมากๆ  ไว้คราวหน้าไม่พลาดแน่นอน แยกมามาอยู่อย่างนี้ก็ดีเหมือนกัน จะได้ไม่มีใครมานินทา คงอุดมการณ์  "2 ทีบ้านบ้าน" ตลอดไปคับ   

dam_pee

พี่การุณอย่าลืมไปแก้ข่าวห้องนู้นด้วยเน้อ โดนพาดพิง
เอารูปมีตติ้งมาดูด้วยเน้อ

npro3

มาแล้วแก้วตา สัญญารักไว้ให้กัน 
ถึงความผูกพันธ์ ไม่นานก็ล่มสลาย
.....ซ๊ะงั้น จำเนื้อมะได้ จำได้แต่น้ำ...???
"ธรรมชาติของสุนัขมันชอบเห่าและหอน"

music

เอ.....สงกะสัย เราว่าเรามาไกลแล้วนี่หว่า

chaiyabutr

สวัสดีครับ พี่ Music ตื่นเช้าจังครับ

music

ครับ...สวัสดีครับ กลับมาจากทำงานครับ ทำไมตื่นเช้าเหมือนกันครับ

music

เสียดายครับ.....มืตติ้งคราวที่แล้วไม่ได้ไป

music

ขอบคุณทุกท่าน.....ที่แวะมาเยือนครับ

music

ปลวกแดงเป็นกลุ่มเล็กๆที่เราอยู่กันอย่างพี่น้อง การแชร์ทุกๆเรื่องเป็นสิ่งที่เกิดขึ้นในกลุ่ม ผมฟังความคิดเห็นชองทุกคน
เคารพการตัดสินใจของทุกคนเช่นกัน ฉนั้นการคิดอะไรมันเป็นสิทธิส่วยบุคคลครับ เราจะไปว่าเค้าไม้ได้การที่เราจะไปว่าคนอื่น
ต้องดูตัวเราเองก่อนครับ ว่าเราทำดีที่สุดแล้วหรือยัง คนเราเห็นแก่ตัวทุกคนครับแต่จะมากหรือน้อยแต่นั้นเอง ใครอยากโพสต์
อะไรในห้องนี้ได้ครับ แต่ขออย่าว่ากันเพราะมันเป็น....ความคิดส่วนบุคคล ผมในฐานะประธานกลุ่มปลวกแดง ขอพูดสั้นๆคนที่
เป็นผู้นำที่ดี ต้องฟังความคิดเห็นส่วนรวมครับ ต้องเคารพการตัดสินใจของสมาชิก ซึ่งผมเองก็ยึดถือปฎิบัติมาตลอด การทำกลุ่ม
ไม่ใช่เรื่องยากครับ แต่ที่ยากกว่าคือการทำอย่างไร จะให้กลุ่มอยู่ได้ตลอดไปครับ

chaiyabutr

อ้างจาก: music เมื่อ เมษายน 03, 2012, 06:16:59 ก่อนเที่ยง
ครับ...สวัสดีครับ กลับมาจากทำงานครับ ทำไมตื่นเช้าเหมือนกันครับ

ผมทำงานอยู่คับ

can-nim

สวัสดีชาว "รักษ์ 2T ปลวกแดง" ครับ

Tong_2T_150

สวัสดีครับ..สมาชิกกลุ่มปลวกแดงทุกท่าน
เมื่อวันงานมีตติ้งเปิดตัวกลุ่มที่ร้านOrangeนั้น ไม่น่าเชื่อว่าจะมีน้องๆ(อ่อนกว่าผมหลายปี)10กว่าคน หันมาเล่น2จังหวะ ซึ่งน่าจะเป็นออโตเมติกในความรู้สึกส่วนตัว
และดูเหมือนจะกระตือรือร้นที่ได้เห็นรถ2จังหวะหลายรุ่นมาจอดเรียงกัน (อาจจะงงว่ารุ่นใหนทำไมไม่เคยเห็นประมาณนี้) โดยเฉพาะZX-150สีน้ำเงิน(พี่อ้อป) เนื้อหอมจริง
ถ้ามีกระปุกหยอดเหรียญถ่ายรูปได้ คงได้หลายตังค์..55
...กลุ่มจะอยู่ได้ ไม่ได้ อยู่ที่เราทุกคน ไม่ได้อยู่ที่ใครคนไดคนหนึ่ง มาแบ่งบันไอเดีย-ความคิดเห็นที่ท่านมี แล้วเราจะไปด้วยกันครับ...!Let's go with us together..!

เครดิตภาพ:พี่สุดยอด

สองzx korat

อ้างจาก: Tong_2T_150 เมื่อ เมษายน 03, 2012, 08:42:09 ก่อนเที่ยง
สวัสดีครับ..สมาชิกกลุ่มปลวกแดงทุกท่าน
เมื่อวันงานมีตติ้งเปิดตัวกลุ่มที่ร้านOrangeนั้น ไม่น่าเชื่อว่าจะมีน้องๆ(อ่อนกว่าผมหลายปี)10กว่าคน หันมาเล่น2จังหวะ ซึ่งน่าจะเป็นออโตเมติกในความรู้สึกส่วนตัว
และดูเหมือนจะกระตือรือร้นที่ได้เห็นรถ2จังหวะหลายรุ่นมาจอดเรียงกัน (อาจจะงงว่ารุ่นใหนทำไมไม่เคยเห็นประมาณนี้) โดยเฉพาะZX-150สีน้ำเงิน(พี่อ้อป) เนื้อหอมจริง
ถ้ามีกระปุกหยอดเหรียญถ่ายรูปได้ คงได้หลายตังค์..55
...กลุ่มจะอยู่ได้ ไม่ได้ อยู่ที่เราทุกคน ไม่ได้อยู่ที่ใครคนไดคนหนึ่ง มาแบ่งบันไอเดีย-ความคิดเห็นที่ท่านมี แล้วเราจะไปด้วยกันครับ...!Let's go with us together..!

ตามนั้นเลยลุง อิอิอิ
ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก
"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
"รูปหาย กระทู้หาย อย่าตกใจ คุณทำผิดกฏ แก้ไขแร้วลงใหม่นะครับ"

music

ภาษาปะกิดอ่านไม่ออกง่ะ....5555+

Tong_2T_150

หวัดดีครับน้าสองทางโคราชเป็นยังไงมั่ง มีโอกาสก็จะไปเยือนครับ

เครดิตภาพ:พี่สุดยอด