Main Menu

มาลงชื่อน้องใหม่ "2ล้อพลัดถิ่น"หน่อยครับ

เริ่มโดย can-nim, เมษายน 02, 2012, 04:25:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aod_pongpitak

P_Ontour

"ชีวิตเรา ใช้ซ่ะ "

can-nim

can-nim

อ้างจาก: klapattaya เมื่อ มิถุนายน 22, 2013, 06:55:26 หลังเที่ยง
หวัดดีคับขออนุญาติแนะนำตัวอีกครั้งคับผมชื่อกล้าอยู่พัทยาทำงานอยู่โรงพยาบาลตอนนี้ใช้วิคเตอร์mมีโอกาสอยากร่วมเดินทางหรือมิตติ้งกับกลุ่มสองล้อพลัดถิ่นสักครั้งครับ :(

ยินดีต้อนรับครับ

เย็นวันที่ 29/6/56 มีงานประชุมเรื่องการทำบุญนิดหน่อยที่บ้านฉางสนใจไหมครับ

klapattaya

อ้างจาก: can-nim เมื่อ มิถุนายน 24, 2013, 09:20:47 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: klapattaya เมื่อ มิถุนายน 22, 2013, 06:55:26 หลังเที่ยง
หวัดดีคับขออนุญาติแนะนำตัวอีกครั้งคับผมชื่อกล้าอยู่พัทยาทำงานอยู่โรงพยาบาลตอนนี้ใช้วิคเตอร์mมีโอกาสอยากร่วมเดินทางหรือมิตติ้งกับกลุ่มสองล้อพลัดถิ่นสักครั้งครับ :(

เย็นวันที่ 29/6/56 มีงานประชุมเรื่องการทำบุญนิดหน่อยที่บ้านฉางสนใจไหมครับ
ถ้าไม่ติดธุระอะไรจะแจ้งให้ทราบอีกทีคับ.

can-nim

อ้างจาก: klapattaya เมื่อ มิถุนายน 24, 2013, 11:00:06 หลังเที่ยง
อ้างจาก: can-nim เมื่อ มิถุนายน 24, 2013, 09:20:47 ก่อนเที่ยง

ถ้าไม่ติดธุระอะไรจะแจ้งให้ทราบอีกทีคับ.

รัยทราบครับ

micro

สวัสดีครับพี่ๆ น้าๆ ลุงๆ ทุกท่านเลยนะครับ
น้องใหม่รายงานตัวครับ ชื่อนา บ้านอยู่สุรินทร์ อ. ชุมพลบุรีครับ
ตอนนี้มาทำมาหากิน อยู่ที่ชลบุรี

kfcnrr

ตายแล้วเพิ่งสังเกตุ เบอร์เราดันไปเหมือนเบอร์ท่านแคน....เซ็งเลย  5555
Kfcnrr 0809098405
2 WHEEL SPORT BIKERS  คอ.แด.ดอ - ตราด

Koy150

หวัดดีครับ ผมน้องใหม่ครับ อยู่ที่พัทยาเหนือ ขับเคอาร์เอสอี 98 ขอฝากตัว กับ 2ล้อพลัดถิ่นด้วยครับ  :(

kpongh

อ้างจาก: Koy150 เมื่อ สิงหาคม 05, 2013, 05:22:28 หลังเที่ยง
หวัดดีครับ ผมน้องใหม่ครับ อยู่ที่พัทยาเหนือ ขับเคอาร์เอสอี 98 ขอฝากตัว กับ 2ล้อพลัดถิ่นด้วยครับ  :(

ยินดีต้อนรับครับผม

Rabbit

สวัสดีครับทุกๆท่านขอเข้า 2 ล้อพลัดถิ่นด้วยคนครับ ผมไก่ครับมาจากอุตรดิตถ์ครับทำงานที่นิคมมาบพุต 10 ปีพอดีเลย พอดีพึ่งรู้จักกับตั้มเพราะพี่ที่ บ.แนะนำเมื่อวานนี้เองขอบคุณ ตั้มครับที่แนะนำหลายๆอย่างมือใหม่ครับแนะนำด้วยนะครับ ??? ??? ???
ไก่.*** 0814116909***

muan

ผมมวลครับมาจากนครสวรรค์ทำงานนิคมมาบตาพุด ใช้ KR ครับ ยินดีคับขอเข้าร่วมกลุ่มด้วยคน...

PRATEEP

ยินดีครับทุกๆท่าน+1แรงม้าให้ไปเลยครับโอกาศดีได้เจอกันครับ :D

can-nim

อ้างจาก: kfcnrr เมื่อ กรกฎาคม 12, 2013, 11:45:49 หลังเที่ยง
ตายแล้วเพิ่งสังเกตุ เบอร์เราดันไปเหมือนเบอร์ท่านแคน....เซ็งเลย  5555

ของผมใช้มาแล้วสิบกว่าปีครับ ใช้แล้วรวย อิอิ

can-nim

ผมแคน อยู่ที่พัทยาครับ ยินดีต้อนรับทุกท่านครับ +1แรงม้าทุกท่านครับ

สน โคราช

ยินดีเช่นกันครับ .แถว มาบตาพุท กับระยอง ตรงไหนแจ่มๆกระซิบบอกด้วยนะครับ^^

ตั้ม ณ ระยอง

อ้างจาก: Rabbit เมื่อ สิงหาคม 08, 2013, 12:08:15 หลังเที่ยง
สวัสดีครับทุกๆท่านขอเข้า 2 ล้อพลัดถิ่นด้วยคนครับ ผมไก่ครับมาจากอุตรดิตถ์ครับทำงานที่นิคมมาบพุต 10 ปีพอดีเลย พอดีพึ่งรู้จักกับตั้มเพราะพี่ที่ บ.แนะนำเมื่อวานนี้เองขอบคุณ ตั้มครับที่แนะนำหลายๆอย่างมือใหม่ครับแนะนำด้วยนะครับ ??? ??? ???
อ้างจาก: muan เมื่อ สิงหาคม 10, 2013, 09:19:43 หลังเที่ยง
ผมมวลครับมาจากนครสวรรค์ทำงานนิคมมาบตาพุด ใช้ KR ครับ ยินดีคับขอเข้าร่วมกลุ่มด้วยคน...
อ้างจาก: Koy150 เมื่อ สิงหาคม 05, 2013, 05:22:28 หลังเที่ยง

ยินดีที่ได้รู้จักรพี่ๆ ทุกๆ ท่าน ครับผม  สงสัยสินเดือนนี้ต้องนัดมิตติ้งแล้วมั่งครับ จะได้รู้กจักรคนที่รักในสิ่งเดี่ยวกันครับ ว่าไงครับขอเสียงหน่อย
ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา

can-nim