Main Menu

เครื่องเสียงดัง

เริ่มโดย wutthichai, กรกฎาคม 31, 2014, 10:35:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wutthichai

:) ผมไม่มีความรู้เรื่อง เครื่องสักเท่าไหร่ พอดี ซื้อ serpico มาครับ ทำทุกอย่าง ทั่งคว้าน และ เปลี่ยนลูกปืน ตับเป็ดด้วย มันมีเสียง หอน (เรียกถูกมั้ยครับ)ออกมาจากเครื่อง ไม่รู้จะเปลี่ยน อะไรดี พี่ๆมีความรู้ หรือเคยเจอแบบนี้ แชร์ให้ผมรู้หน่อยครับ จะใด้ขี่ไปมิตติ้งกับเค้าบ้าง

หมู บิน ควัน ขโมง

ลองเช็คชุดคลัชและชุดเฟืองครับ
แก้ไขรายเซนต์ด้วยครับ มันใหญ่เกินกำหนด ขอบคุณครับ