Main Menu

มิตติ้งสิงห์บุรี

เริ่มโดย nop007, มกราคม 28, 2014, 08:40:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nop007

เริ่มออกเดินทาง R1 แจ่มจริงครับ

ZX แดงซ่อมบำรุงระหว่างการเดินทาง

สู้ๆๆ ครับ

เติมพลังก่อนเข้างาน

ถึงเป้าหมาย

กลุ่มคาวา

ระหว่างรอจิ๊บน้ำเย็นๆ

สาวเชียร์เบียร์

เริ่มได้ที่แล้ว

อิ่มมากครับ

รถกับเสื้อสีเดียวกัน อิอิ

คันนี้โดนใจสุดๆๆๆๆ

nop007

สน โคราช

green zone13

หวัดดีครับชาวสองล้อพัดถิ่น เฮงๆรวยๆกันทุกคนนะครับ

kpongh

kpongh

แวะทานข้าวกันหลังขับมาตั้งไกล

kpongh

สน โคราช

อ้างจาก: green zone13 เมื่อ มกราคม 30, 2014, 10:06:54 ก่อนเที่ยง
หวัดดีครับชาวสองล้อพัดถิ่น เฮงๆรวยๆกันทุกคนนะครับ
หวัสดีครับพี่ยา ขอบคุณมากนะครับวันไปสิงบุรีที่ช่วยยัน^^.พี่ก่รวยๆเช่นกันครับ

kpongh

R1 พี่ประทีบ ( กว่าจะรวมตัวกันได้ พี่ตั้มมาจากระยอง มาคอยที่ร้านบัวตองบายพาสแหลมฉบัง ส่วนผมกับพี่ประทีบออกจาก บ่อวิน มานัดเจอกันกับพี่อ๊อด กับพี่สนแถวปิ่นทอง )

แวะเติมน้ำมันแถวรังสิตแล้วก็ออกเดินทางกันต่อ

kpongh

ถึงหน้าโลตัสอยุธยาแล้วครับ

แล้วก็มาเจอกับพี่ยา พี่ก้อ ซึ่งมารอก่อนหน้าแถวบางปะหัน

kpongh

ถึงหน้างานแล้วครับ รถพี่ก็เริ่มทะยอยกันมา

โต๊ะในงานเตรียมพร้อม

มาหาอะไรรองท้องก่อนแถวๆตลาด

บรรยากาศตลาด

เริ่มมากันเยอะแล้วครับ

kpongh

เตรียมตัวลงทะเบียน

ชอบจัง ZX คันนี้

แตนเขียวทั้งนั้น

kpongh

เดี๋ยวมาต่อนะครับ....เข้าห้องน้ำแป๊บนึง

The Mach Team

เดี๋ยวมาต่อนะครับ....เข้าห้องน้ำแป๊บนึง

ทำอะไรครับท่านพี่  ;)
นาย อ้น ศรีมงคลปทุม 0867711817               
THE MACH THE RIDE ON ROAD

nop007

สวัสดีครับพี่สนลงต่อเลยครับ

nop007

ขอบคุณครับขอให้พี่ เฮงๆ รวยๆ เหมือนกันครับ
อ้างจาก: green zone13 เมื่อ มกราคม 30, 2014, 10:06:54 ก่อนเที่ยง

green zone13

หวัสดีครับ ว่างๆมีโอกาศผมจะไปเยี่ยมครับพวกท่านมาไกลยอมรับใจเลยครับสุดยอด

nop007

ขอบคุณครับ ว่างเมื่อไหร่มาเที่ยวได้ครับยินดีต้อนรับครับพี่
อ้างจาก: green zone13 เมื่อ มกราคม 30, 2014, 10:52:32 หลังเที่ยง
หวัสดีครับ ว่างๆมีโอกาศผมจะไปเยี่ยมครับพวกท่านมาไกลยอมรับใจเลยครับสุดยอด

ตั้ม ณ ระยอง

ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา

PRATEEP

+1แรงม้าครับช่างภาพทุกท่านภาพสวยจำบรรยากาศได้ถึงใจครับกลับถึงบ้านง้ามขายึดครับเดินไม่เป็นท่าเลย 555 :D :( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'(