Main Menu

ชี้แจงปัญหาเว็บเข้าไม่ได้นะครับ

เริ่มโดย ๑๒๓๔, ธันวาคม 04, 2012, 03:08:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

๑๒๓๔

เนื่องจากช่วงนี้เว็บเข้าได้บ้างไม่ได้บ้างมี2สาเหตุครับ
คือ
1.ผมเซ็ตเครื่อง เวลาตั้งค่าเสร็จต้องกดรีสตาร์ท เลยทำให้เข้าไม่ได้เป็นบางช่วง
2.วันนี้โทรไปเช็คกับทาง IDC เขาแจ้งมาว่าเราค้างชำระค่าเช่าเดือนที่ผ่านมา ทางบัญชีเลยดึงสายแลนออก

พอดึงสายออก มันก็เตืิอนไปที่ IT เขาก็เสียบสายให้เราใหม่ แบบนี้จะหายไปหลายนาทีแล้วก็กลับมาใช้ได้อีก ครั้งล่าสุดนี้ด้วย

ทางผมได้ส่งเมล รายละเอียดการชำระเงินให้แล้ว

ซึ่งสาเหตุมาจาก การสื่อสารกันที่ผิดพลาด เพราะเมลจาก กสิกรส่งไม่ถึง ตัวผมเองก็ไม่ได้ส่งซ้ำ เพราะคิดว่า ส่งทั้งเมล ทั้งข้อความน่าจะได้ครบ

ทางผมต้องอภัยมา ณ ที่นี้ด้วยครับ

แนบหลักฐานการชำระเงิน

3 เดือนล่าสุด ครับ

เอส ณ.โซนรั่ว

aoaaued

เอส ณ.โซนรั่ว

braidism [ก้อ] ณ โซนรั่ว

ยอมรับว่า > " ลั้นล้า "แต่เวลารักใคร " ก็รักเดียว "...
ยอมรับว่า > " ชอบเที่ยว " แต่ก็ไม่เคย ทำตัว " เสียหาย "...
ยอมรับว่า > " เคยมีรัก " แต่ต้องอกหักเพราะ " ความไม่เข้าใจ "
ยอมรับว่า > " อยากเริ่มใหม่ " กับใครก็ได้ที่ไม่แคร์ " อดีต " ของเรา

เบิร์ด ณ โซนรั่ว

เบิร์ด ดอนเมือง ณ โซนรั่ว
0839166524///0806290060

"หน้าตาไม่เกี่ยว...อาศัยที่เปลี่ยวและกำลัง"

KenJi

ปลาท้องป่อง

ขอบคุณมากครับ ที่เเจ้ง ...เเละขอเป็นกำลังใจให้ในการทำงานนะครับ
เมธา จงประเสริฐกุล ลาดพร้าว กทม. 10240

เเก้ปัญหาคันสตาร์ทหลวม เบื้องต้น http://www.2strokeclub.com/smf/index.php?topic=86515.0

ASENAL

JO WANGPONG

ponggame1

เป็นแอดมินนี่ก็เหนื่อยเหมือนกันนะครับ สู้ๆครับพี่^^

แวะเข้าไปเยี่ยมชมเพจพวกเราได้ครับ >>>> https://www.facebook.com/pages/%E0%B8%AA%E0%B8%B2%E0%B8%A7%E0%B8%81-Ls-125/398265420264765?ref=ts&fref=ts

๑๒๓๔

วันนี้เข้าไปเปลี่ยนเมนบอร์ดมาครับ

แต่เอาแรมไปแค่แถวเดียวเลย อืดๆ

A-SERPICO....จุ๊บๆ...

รักนะจุ๊บๆ

GENIUS

ผมเข้าไม่ได้หลายวัน

นึกว่าเป็นที่เนตบ้านผมซะอีก

braidism [ก้อ] ณ โซนรั่ว

อ้างจาก: GENIUS เมื่อ ธันวาคม 12, 2012, 05:13:09 ก่อนเที่ยง
ผมเข้าไม่ได้หลายวัน

นึกว่าเป็นที่เนตบ้านผมซะอีก

เพิ่งเข้าไม่ได้ตอนเที่ยงๆ วันนี้เองครับ ตามน้ำ ^^

ยอมรับว่า > " ลั้นล้า "แต่เวลารักใคร " ก็รักเดียว "...
ยอมรับว่า > " ชอบเที่ยว " แต่ก็ไม่เคย ทำตัว " เสียหาย "...
ยอมรับว่า > " เคยมีรัก " แต่ต้องอกหักเพราะ " ความไม่เข้าใจ "
ยอมรับว่า > " อยากเริ่มใหม่ " กับใครก็ได้ที่ไม่แคร์ " อดีต " ของเรา

JEAB

เวลาในเว็ปมันแปลกๆแฮะมีใครเป็นเหมือนผมบ้างอ่ะครับตอนนี้ประมานสี่ทุ่มกว่าๆแต่มันแสดงเป็น5:14:23AMครับ 

GENIUS

เมื่อกี้ก็เข้าไม่ได้แป๊บนึง

ตอนนี้เข้าได้อีกแร่ะ

แต่ไม่รู้ตอนไหนจะเข้าไม่ได้อีก

อิ อิ

chann30

ชีวิตที่มีความสุข มันเต็มไปด้วยประสปการณ์และก็ความทรงจำครับ

ชาญณรงค์ พิมละมาศ

ธ.กสิกรไทย หมายเลขบัญชี 3722-566-458 ติดต่อ* 080-795-3738 ชาญญ โคราช

pepsi-leo.139

เหนื่อย  หน่อย  ...  เดี่ยว เลี้ยง เหล้า ...

ลูก ผู้ชาย คำไหน คำ นั้น!! (FUCKER 1992
Group.)                               CAFE SHOP NAZI   Pepsi ออน 09.00-04.00ทุกวัน

๑๒๓๔

อ้างจาก: JEAB เมื่อ ธันวาคม 12, 2012, 05:25:17 ก่อนเที่ยง
เวลาในเว็ปมันแปลกๆแฮะมีใครเป็นเหมือนผมบ้างอ่ะครับตอนนี้ประมานสี่ทุ่มกว่าๆแต่มันแสดงเป็น5:14:23AMครับ 

ตั้งเวลาแล้วครับแต่ตรงหน้าแีรกต้องรอถึงพรุ่งนี้ครับ
อ้างจาก: GENIUS เมื่อ ธันวาคม 12, 2012, 05:26:12 ก่อนเที่ยง
เมื่อกี้ก็เข้าไม่ได้แป๊บนึง

ตอนนี้เข้าได้อีกแร่ะ

แต่ไม่รู้ตอนไหนจะเข้าไม่ได้อีก

อิ อิ

แรมน้อยครับ อีกวันสองวันเดี๋ยวจะเอาแรมเข้าไปเพิ่ม