Main Menu

ผมจะซื้อ กันสะบัด ใช่ RXZ แนะนำหน่อย

เริ่มโดย Thanakirt Sritaravanish, ตุลาคม 23, 2012, 09:20:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Thanakirt Sritaravanish

ตามหัวข้อเลย จะเอายี่ห้ออะไรดี? ราคาแพงไหม?
การดูแลรักษาเป็นยังไง มีข้อดีข้อเสียยังไง
             แนะนำด้วยคับ

pu a.t.e.44

iicezkub19

เลขบัญชี 5360507802
นายสหรัฐ ธุระพันธ์ กรุงไทย
082-6975956

Thanakirt Sritaravanish

Hunterzero

ฅนดี ไร้ที่ฝัง ก็มีคนสรรเสริญ
Heart Under Blade

manmocyc

ถ้าเอาตามกระแสนิยมตอนนี้ จะมียี่ห้อOHLINS(โอลิน)กับHIPERPRO(ไฮเปอโปร)ครับ มีให้เล่นทั้งแท้และก็อปเกรดAAA ครับ

1.ยี่ห้อOHLINSแท้ราคาประมาณไม่เกิน15000บาท  ส่วนก็อปเกรดAAAก็จะอยู่ประมาณไม่เกิน3000บาทครับ
2.ยี่ห้อHIPERPROของแท้ราคาประมาณ10500บาท  ส่วนก็อปเกรดAAAก็จะอยู่ประมาณไม่เกิน2500บาทครับ

ส่วนร้านที่เขารับทำขายึดก็มีร้านอั้มอะไหล่แต่ง ซ.เพรชเกมษ4(เพื่อนผมเคยเอาไปทำอยู่) ส่วนราคาค่าทำขายึดลองโทรคุยกับทางร้านเค้าได้ครับ  :o

puttasak

ครับ โดนส่วนตัวผมแน่นำให้ใช้กันสะบัดของ คาวาซากิ ที่มีขายๆกัน มือหนึ่งหรือมือสอง ราคาไม่แพง พวกซีลรั่วก็หาเทียบหาเปลี่ยนได้

RS19

ของคาวาseตัวสีดำราคาไม่แรง แต่ไม่รู้จะมีของมั้ย

saravut