Main Menu

ข้อกำหนดเรื่องการใช้รูปส่วนตัว และลายเซนต์

เริ่มโดย ๑๒๓๔, สิงหาคม 24, 2012, 09:54:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

peepan

;D
อ้างจาก: peepan เมื่อ กันยายน 22, 2014, 11:12:11 หลังเที่ยง
ผมต้องการสติ๊กเกอร์ KRR -150 SSR E10 ติดรถสีเขียวคับ

supunsa

เพื่อนๆๆ ช่วยตอบด้วยครับ  ตอนนี้ รถผม มีปัญหา สตารตแล้วจาม ดับๆๆติด จาม  กังวลมาก    ตอนแรกคิดว่าเป็นที่ลูกสูบติดถอดมาเช็ค  ก้อไม่ใช่  หรือว่าซีนรั่ว  เพราะตอนถอดเครื่ืองมาดูเหมือนมีน้ำอยู่ในแท้งเครื่อง  เลยสงสัยว่าเกิดจากอะไร  จะแก้ไขยังไงครับ   เพื่อนๆๆช่วยแนะนำทีครับ