Main Menu

ผังไฟ

เริ่มโดย commod, มิถุนายน 26, 2008, 09:07:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ultra6969

RC 100

RG-V

ขออภัยหนังสือเปียกฝน

komsan1819

มีของ kawasaki ar125r ไหมครับอยากได้มากไฟเลี้ยวแตรใช้มิได้เลย :-X

ultra6969

ใช่อันนี้หรือเปล่า

vanzboyemo

ถ้ามี แด็ช น๊า แต่ก็สวด ย๊วดด..

:D :D
"บทเรียนชีวิตที่ดีที่สุด
ล้วนได้มาจากความผิดพลาดความโง่เขลา
เบาปัญญาและความผิดพลาดในอดีตของตนเอง 
จะกลายเป็น สติปัญญา และความสำเร็จในอนาคต"

ThoShiRo

love 2T bike

pathay25

ขอบคุนมากๆๆมายๆๆเลยครับหามานานแล้ว ???

boyupba

komsan1819

???ขอบคุงคับสวดย๊วด :D

Thanawatwing

สุดยอด ผมตามหาอยู่เลย  ผังไฟ RX-K  +1 เลยคับ ^^

ขอบคุณครับ 
แม้ทางจะไกลซักแค่ไหน ขอแค่ใจเราไปถึง...!!!

uthai

ขอผังไฟ วีอาร์หน่อยครับครัยที่มี เดือดร้อนมากครับ

james.dsl

อ้างจาก: commod เมื่อ มิถุนายน 26, 2008, 09:07:30 หลังเที่ยง
TZR ครับเป็นตัวแรกไม่มีแค่ปั้ม2T YCLS จากกล่อง CDI
ถ้า TZR-R ถึงจะมีเป็นสายไฟ 2เส้นเพิ่มออกมาจากกล่อง CDI

อันนี้ RXZ

อันนี้ RXK Concord

อันนี้ NSR150R

นี่ครับ KR ไม่รู้ตัวไหนนะ

แถม GTO

ตามด้วย VR
เหมือนง่ายๆเนาะ

ต่อด้วย RGV

และ RG150
ใช่ตัวเดียวกับ GRAMMA หรือเปล่าหนอ

ข้อมูลพวกนี้มาจากหนังสือเรียน ปวช. ทั้งนั้นครับ รุ่นเก่ากว่านี้ก็มีนะ
รถเล็กก็มี เช่น NOVA  BEAT   MATE 
รุ่นใหม่ๆไม่เห็นทำออกมามั่งเนาะ  เดียวนี้บริษัทคงหวงกันเยอะ  :-[

ขออนุญาติแก้ไขน่ะครับ จะได้หาง่ายๆ...

พี่ครับช่วยขยายrx-kให้ผมที

มันเล็กอ่ะ

tao3571138

ดูแล้ว งง แต่ก็เป็นความรู้คับ

125cc.Only

velocity1000cc

ขอบคุณสำหรับความรู้ดีๆครับ

" นัทฐิโลเก  อนินทิโต" ไม่มีใคร  ไม่เคย ถูกนินทาเลย  ในโลกนี้  ฟุ๊บุ ฟุ๊บุ

ติดต่อ 094-7986565  เปเล่ ณ นครรังสิต

wangpong162

มีไฟล์สมุดภาพอะไหล่เคอาร์มั่ยครับ
หามานานมากๆ
[email protected]

J_Wittaya_Thailand

ลงของJR ไว้ให้ผมใหม่ด้วยคับ ???

mong_ban

click409

chaly

รบกวนครับพี่ มีของ micro magnum lc ไหมครับ พี่

chinawit

[=http:///show/23970949][/url]