Main Menu

รักษ์ 2T ปลวกแดง

เริ่มโดย music, เมษายน 02, 2012, 07:56:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mike-สำโรง

PRATEEP

สวัสดีครับพี่ๆชาวปลวกแดงทุกท่าน  :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'(

can-nim

BJC

ซุ่มทำโปรเจคใหม่อยู่แน่ๆ

ได้กินในสิ่งที่ไม่อยากกิน
ได้นอนในที่..ที่ไม่อยากนอน
จะสำมะเหียกอันใด...กับชีวิตในต่างแดน

kpongh

อ้างจาก: BJC เมื่อ เมษายน 21, 2013, 11:53:50 ก่อนเที่ยง
ซุ่มทำโปรเจคใหม่อยู่แน่ๆ

ผมก็ว่าอย่างงั้นแหล่ะครับพี่ฮูก

can-nim

แคน พลัดถิ่น ลั้าลา

ตามนี้เลยครับชื่อในเฟส

aod_pongpitak

can-nim

can-nim

mike-สำโรง

พี่การุณเป็นงัยไงมั่งคับหายดีแล้วหรือยัง

can-nim

mike-สำโรง

can-nim

Tong_2T_150

เอารูปมีตติ้งนัดกระชับมิตรมาฝากครับ ผิดพลาดตรงใหนก็ขออภัยครับ
ขอบคุณพี่ดิน พี่เก่ง และทีมงานปลวกแดงทุกท่านสำหรับการต้อนรับที่อบอุ่นครับ

เครดิตภาพ:พี่สุดยอด

PRATEEP

+1ครับพี่กล้องดีภาพสวยสนุกมากครับ :D :( :'(

can-nim

บอกได้คำเดียวว่า"เสียดาย"

P_Ontour

"ชีวิตเรา ใช้ซ่ะ "

nop007

nop007

อย่างนี้เขาเรียกว่ามืออาชีพครับ
อ้างจาก: PRATEEP เมื่อ มิถุนายน 09, 2013, 10:45:03 หลังเที่ยง
+1ครับพี่กล้องดีภาพสวยสนุกมากครับ :D :( :'(

Tong_2T_150

ไม่ค่อยชอบใช้แฟลชครับ เพราะเกรงใจแสงไฟแฟลชจะไปแยงตาเขา ภาพเลยออกมาเป็นอย่างงี๊ อิๆ

เครดิตภาพ:พี่สุดยอด