Main Menu

ระยอง

เริ่มโดย GasTurbines, พฤศจิกายน 21, 2011, 06:59:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MANA CHUNLADECH

สวัสดีครับทุกคนผมสมาชิกใหม่ชื่อ มานะ จุลเดช /0812742127 กำลังหารถอยู่ ยากทราบเบอร์โทรพี่ฉัตตรหน่อยครับ ( RAYONG stronger )

kyowa

สวัดดีครับ ผม ชื่อ เชวง อยู่อ.เขาชะเมา ระยองครับครับ กำลังเก็บรายละเอียดใช็ TZM ครับ

มานะ ได้รถแล้วครับเป็น SER /ขอบคุณครับ  

Akemoto

สวัสดีคับชาวระยองทุกท่าน น่าจะนัดเจอมิตติ้งกันบ้างนะคับจะได้แลกเปรี่ยนความรู้ คุยโม้กันตามประสา 2t บ้างนะคับ >:( :D

kyowa

อ้างจาก: Akemoto เมื่อ กรกฎาคม 30, 2014, 10:11:46 หลังเที่ยง
สวัสดีคับชาวระยองทุกท่าน น่าจะนัดเจอมิตติ้งกันบ้างนะคับจะได้แลกเปรี่ยนความรู้ คุยโม้กันตามประสา 2t บ้างนะคับ >:( :D

อีกเสียง :D :D :D :D :D

love2tlike2t

อยู่บ้านค่ายครับ เพิ่งรับมาดูแล

love2tlike2t

รับมาร้อนๆครับ บ้านค่ายเจ้าเก่า

Akemoto

saravut

aon658

ผมอยู่ในตัวเมืองระยองครับ
วันเสาร์จะมีนัดรวมตัวกันที่ pmy ประมาณ 2 ทุ่ม เสาร์ที่ 4/07/2015 มากันหลายคันครับ
รายละเอียดดูได้ที่ 2t โซนระยอง ฮิ
ครับผม

Akemoto

อ้างจาก: aon658 เมื่อ กรกฎาคม 07, 2015, 09:21:40 หลังเที่ยง
ผมอยู่ในตัวเมืองระยองครับ
วันเสาร์จะมีนัดรวมตัวกันที่ pmy ประมาณ 2 ทุ่ม เสาร์ที่ 4/07/2015 มากันหลายคันครับ
รายละเอียดดูได้ที่ 2t โซนระยอง ฮิ
ครับผม
ได้ลงวันที่ผิดหรือว่าได้รวมตัวกันไปแล้วคับ
เพราะเห็นโพสไว้วันที่ 7 นะคับ

aon658

เสาร์ที่แล้วครับผม

Akemoto

แล้วจะรวมตัวอีกวันใหนนะคับ อยากไปร่วมแจมด้วยนะคับ :D

aon658

พี่ add เข้ามาที่ี fackbook     2t โซนระยอง..ฮิ      ได้เลยครับ

รายละเอียดการรวมตัวพบปะกันจะอยู่ในนั้นครับ

Akemoto

ขอเข้ากลุ่มแล้วรอการอนุมัติหลายวันแระคับ :(

DeawSound

ตอนนี้ใครปั้น LS อยู่ ขอข้อแนะนำหน่อยครับ กำลังจะปั้นครับ