Main Menu

ห้องนี้ขอรูป..เทน่า..โนวา..สมาย..ได้เปล่าซ้ำไม่เป็นไรคับ...ชื่อนี้....ต้องไม่มีวันตาย..เทน่า..โนว

เริ่มโดย *-* อาร์ม.โคราช *-*, ตุลาคม 31, 2011, 11:11:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ช่างกิ๊ก

อ้างจาก: วิทย์_2T เมื่อ กรกฎาคม 03, 2012, 11:32:39 หลังเที่ยง
ถ้าลงชุดเกียร์บีท ข้อบีท ลูกปืนข้างขอยัดลงเลยได้ไหมหรือว่าต้องคว้านออก

เเล้วมันต้องแปลงส่วนไหนบ้างครับ ถ้าเอาชุดเกียร์บีทมาลง  ชุดไฟใช้ของเดิมได้ฤป่าวมีปัญหาไหม ส่วนคาบูใช้ของเดิมเซ็ตนมหนูไหม่พอไหวไหมครับ   

ขอบคุณครับ
แอบแรงกันใหญ่  :o 
ร้านช่างกิ๊ก รับซ่อมกันสะบัดkr ตีปลอก2จังหวะ  ตกแต่ง โมดิฟาย และอุปกรณ์สำหรับรถแข่ง  https://web.facebook.com/Naychangkiksservice

Tong_2T_150

อ้างจาก: วิทย์_2T เมื่อ กรกฎาคม 03, 2012, 11:32:39 หลังเที่ยง
ถ้าลงชุดเกียร์บีท ข้อบีท ลูกปืนข้างขอยัดลงเลยได้ไหมหรือว่าต้องคว้านออก

เเล้วมันต้องแปลงส่วนไหนบ้างครับ ถ้าเอาชุดเกียร์บีทมาลง  ชุดไฟใช้ของเดิมได้ฤป่าวมีปัญหาไหม ส่วนคาบูใช้ของเดิมเซ็ตนมหนูไหม่พอไหวไหมครับ   

ขอบคุณครับ
สไมล์แอบแรง สงสัยออกทริปล่าสุดนี่วิ่งไม่ทันเขาแน่ๆ..อิๆๆ

เครดิตภาพ:พี่สุดยอด

ma-deaw

อ้างจาก: Tong_2T_150 เมื่อ กรกฎาคม 04, 2012, 09:28:02 ก่อนเที่ยง

ขอบคุณครับ
สไมล์แอบแรง สงสัยออกทริปล่าสุดนี่วิ่งไม่ทันเขาแน่ๆ..อิๆๆ

ของตัวเอง ก็แรงใช่ย่อย

ma-deaw

ขอบคุณครับ
สนอ๊ะป่าวถูกๆ

วิทย์_2T

อ้างจาก: Tong_2T_150 เมื่อ กรกฎาคม 04, 2012, 09:28:02 ก่อนเที่ยง

เเล้วมันต้องแปลงส่วนไหนบ้างครับ ถ้าเอาชุดเกียร์บีทมาลง  ชุดไฟใช้ของเดิมได้ฤป่าวมีปัญหาไหม ส่วนคาบูใช้ของเดิมเซ็ตนมหนูไหม่พอไหวไหมครับ    

ขอบคุณครับ

พวกพี่ๆในกลุ่มเขาขี่ไม่เร็วครับ  ความเร็วตามไมล์รถผมก็ 120 ตลอดเส้นทาง กลับมาถึงบ้านไม่รู้เสียงอะไรดังไปหมด อิอิอิ หมดน้ำมันไป-กลับ 650 บาท  ระยะทาง หกร้อยกว่าโล รถผม มันประหยัดหรือว่า กินน้ำมันครับเนี่ย  ป.ล.เติมแก๊ส 95

อ้างจาก: ma-deaw เมื่อ กรกฎาคม 04, 2012, 11:18:40 ก่อนเที่ยง

ขอบคุณครับ
สนอ๊ะป่าวถูกๆ
รวมส่งได้ไหมครับ  อิอิอิ

วิทย์_2T

เกียร์โยงเทน่าราคาประมาณเท่าไรครับใครพอจะรู้บ้าง ดิสเบรคนะ

*-* อาร์ม.โคราช *-*

085-3134378 ดีแทค มีเบอร์นี้เบอร์เดียว อาร์มคับ

เลขบัญชี 5450371736 ธ.กรุงเทพ สาขา.กาบเชิง ภาณุพงศ์ พยัคฆเสนา

http://www.facebook.com/ เฟชผมคับ

http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=49417.0

ma-deaw

อ้างจาก: *-*    อาร์ม.โคราช   *-* เมื่อ กรกฎาคม 07, 2012, 08:04:40 หลังเที่ยง
เออ  คือว่า    หวัดดี  เพื่อนๆ ทุกคนคับ   
แวะ มาแค่ เนี้ย สวัสดีจ้า ขายก๋วยเตี๋ยว เป็นไงบ้าง

TUMNS15RR

อ้างจาก: TUMNS15RR เมื่อ กรกฎาคม 04, 2012, 02:20:55 ก่อนเที่ยง
ไปรับมาในราคา1900.- มีเล่ม ชุดโอนตามได้เพราะอยู่อ.เดียวกัน
แหวนหัก กำลังรอคืนชีพ เครื่องแห้ง ชิ้นส่วนครบทุกชิ้นครับ
ที่แรกกะจะเอามาระเบิด แต่เสียดาย เลยจะเก็บใว้ขับเอง

ตั้งใจจะเล่นเทน่า เท่นะด้วย ไม่มีคนสนใจผมเลย ฮือๆๆๆ

ma-deaw

มีแอบน้อยใจด้วย เป็นกำลังใจครับ เสร็จไวๆ ครับ

HS8JBD

Smile สงสัยจะยังไม่เสร็จ แมวเหมียวที่บ้านฉี่ใส่เมนบอร์ดคอมเจ๊ง ต้องเอาเงินค่าอะไหล่ Smile ไปลงคอมละเดี่ยว

Rces

กำแมวฉี่ใส่คอม อะไหล่คอมผมว่าหาง่ายกว่าอะไหล่ Smile รึเปล่า
LINE QR CODE

Rces

อ้างจาก: TUMNS15RR เมื่อ กรกฎาคม 08, 2012, 01:42:45 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: TUMNS15RR เมื่อ กรกฎาคม 04, 2012, 02:20:55 ก่อนเที่ยง
ไปรับมาในราคา1900.- มีเล่ม ชุดโอนตามได้เพราะอยู่อ.เดียวกัน
แหวนหัก กำลังรอคืนชีพ เครื่องแห้ง ชิ้นส่วนครบทุกชิ้นครับ
ที่แรกกะจะเอามาระเบิด แต่เสียดาย เลยจะเก็บใว้ขับเอง

ตั้งใจจะเล่นเทน่า เท่นะด้วย ไม่มีคนสนใจผมเลย ฮือๆๆๆ

ไม่ต้องน้อยใจ รีบทำครับ เอาใจช่วย เดี๋ยวอะไหล่จะหมด

วิทย์_2T

HS8JBD

อ้างจาก: Rces เมื่อ กรกฎาคม 08, 2012, 03:26:52 หลังเที่ยง
กำแมวฉี่ใส่คอม อะไหล่คอมผมว่าหาง่ายกว่าอะไหล่ Smile รึเปล่า
อะไหล่ Smile ก็หาครับ

Rces

HS8JBD

TUMNS15RR

วิทย์_2T