Main Menu

เล็กๆ ในลำพูนครับ

เริ่มโดย ChAmP, มกราคม 05, 2011, 10:24:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thom-333

อ้างจาก: -oOavatan999Oo- เมื่อ กรกฎาคม 17, 2014, 09:47:04 หลังเที่ยง
หวัดดีครับทุกคน เคยเจอกันบ้างแล้วนะครับ ที่ cill up zx สีน้ำเงิน - ม่วง ทะเบียน ตอง 999 ชื่อเอกนะครับ
ดีครับคุณเอก รถงาม ท่อเสียงใสๆ ทะเบียนตองเก้า

2t club lamphun

ืnatchaphol

มิตติ้งเดือนหน้าเอาไงดีครับ  วันหยุดก็เยอะด้วย สมาชิกน่าจะกลับบ้านกัน เลื่อนไปเดือนหน้าดีไหม

thom-333

ไปร้านเหล้าตองก็ดั้ยหมอเหลือกี่คนก็ว่ากันไป ตามนั้น

ืnatchaphol

@ tom เอาคันทรีโรดบ๋อ ไกล้บ้านดี

krai2509

แอบเข้ามาสอดแนมครับไปทางไหนกันน้อ...

มันอยู่ที่ใจไม่ใช่วัย...!!!

thom-333

auntonio_lpn

อ้างจาก: krai2509 เมื่อ กรกฎาคม 24, 2014, 12:03:47 หลังเที่ยง
แอบเข้ามาสอดแนมครับไปทางไหนกันน้อ...

พี่ไกรไม่ได้ไปกะเค้าหรอก .555  ซักผ้าอ้อม เลี้ยงลูกน้อยไปก่อน..อิอิ

ืnatchaphol

กะลังชุบตัวอยู่นะครับ รอสักครู่จะได้เห็นในอีกไม่นาน

ืnatchaphol

กลุ่ม2ทีลำปางขอเชิญพวกเราร่วมขบวนจะนำของไปถวายที่อารามสันป่าฮักในวันที่ 3 สิงหาคม นี้ที่ต.นำ้ดิบ อ.ป่าซาง นัดเจอกันที่ปั้ม ป.ต.ท.ดอยติสามชิกว่าไงดีครับ

thom-333

อ้างจาก: ืnatchaphol เมื่อ กรกฎาคม 28, 2014, 01:09:26 หลังเที่ยง
กลุ่ม2ทีลำปางขอเชิญพวกเราร่วมขบวนจะนำของไปถวายที่อารามสันป่าฮักในวันที่ 3 สิงหาคม นี้ที่ต.นำ้ดิบ อ.ป่าซาง นัดเจอกันที่ปั้ม ป.ต.ท.ดอยติสามชิกว่าไงดีครับ
ถ้าไม่ติดงานผมไปครับ .....

ืnatchaphol

แจ้งเวลามา09.00 ปั้ม ป.ต.ท.ดอยติ วันที่ 3 ส.ค. 7-57 เหมือนเดิม

bigwas

natchaphol  ปั้ม ปตท. ดอยติ อยู่ไหนคับ  ผมหาไม่เจอ   แล้ว 7-57 คืออะไร
Yamaha Tzr -R

ืnatchaphol

พี่เขาบอกงั้นนิ ไม่มีก็เปลี่ยนที่นัดเจอกันใหม่ได้ 7-57 พิมพ์ผิดครับ

ืnatchaphol

เอาปั้มคอสโมก็ได้ถ้ามันไม่มี นี่ประสานงานเฉยๆไปไม่ได้อยู่เวรอยู่

thom-333

อ้างจาก: ืnatchaphol เมื่อ กรกฎาคม 29, 2014, 02:34:49 หลังเที่ยง
เอาปั้มคอสโมก็ได้ถ้ามันไม่มี นี่ประสานงานเฉยๆไปไม่ได้อยู่เวรอยู่
กรรม.. ปั้ม ปตท. ดอยติ? เห็นมีแต่ปั้มนายพล  หรึอปั้มปตท.ติดกับร้าน ชนบท คับ
งานนี้ผมไม่ได้ไปครับติดเก็บลำใยส่งพ่อค้าครับ ช่วงนี้หาเงินก่อนนะท่าน

bigwas

เค้าบอกมาว่า ปตท ปะตูโขงละ  เลยปั้มเอสโซ่ ซ้ายมือ
อันนี้เข้าใจละ  ขอบคุณคับ
Yamaha Tzr -R

auntonio_lpn

ปตท.ประตูโขง  9 โมง วันที่ 3 สิงหา 57 น่อ
แล้วเจอกันครับ

ืnatchaphol

ยังไงเก็บรูปมาฝากด้วยนะครับ

thom-333

อ้างจาก: auntonio_lpn เมื่อ กรกฎาคม 30, 2014, 07:35:40 ก่อนเที่ยง
ปตท.ประตูโขง  9 โมง วันที่ 3 สิงหา 57 น่อ
แล้วเจอกันครับ
ติดเก็บลำใยครับบ่าดั้ยไปเก็บรูปมาฝากตวยเน้ออ้าย