Main Menu

อยากรู้สูตรโม RGV ให้แร๊ง แรง ขึ้น

เริ่มโดย oka123456, มกราคม 03, 2011, 09:38:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

GasTurbines

rgvนี่มันกี่ccกันแน่ครับ ไม่เคยขี่รถ2จังหวะตามนั้น แล้วมันใส่ลูกบอสได้มั้ย

oka123456

อ้างจาก: GasTurbines เมื่อ มกราคม 04, 2011, 02:26:33 หลังเที่ยง
rgvนี่มันกี่ccกันแน่ครับ ไม่เคยขี่รถ2จังหวะตามนั้น แล้วมันใส่ลูกบอสได้มั้ย

ใส่ได้ครับ แต่มันสตาร์ทไม่ติด 555+ 

150ซีซีครับ

globblinknight

5555++++

เอ๊ย,,,ตกลุมล้อดุ้งเลย,,,,,

น้า GasTurbines ขุดหลุมซะ,,,
ดีน่ะผมเบรคท้ายปัด เกือบไปแง้ววววว

ไข่กะทะ+สปาเก็ตตี้ผัดซอสหอย คิ คิ

kaopodmsk

ขุดๆๆๆ อยาก ทราบ ว่า เรา หา หน้า เบา ของ คันไหน ไส่ ดีครับ ถึง จะ หา พวก ซิล ง่าย

globblinknight

kaopodmsk

มัน หมายความว่า โช๊คหน้าที่ เล็กกว่าของเดิม มั้งครับ พี่ครับ

teelumlukka

ขอโทษน่ะครับผมเอาrgvใส่ลูกแกรมแล้วขับช้าปกติแต่พอใช้รอบสูงมันบิดไม่ออกมันตืนๆอยากทราบว่าเป็นเพราะอะไรครับ