Main Menu

@ @ เอามายั่วคนแถวนี้ @ @

เริ่มโดย Bazooka, ธันวาคม 07, 2010, 04:53:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

namp00

อยากได้รุ่นนี้จัง...ดูสิครับ...ระบบช่วงล่างสวดยอด..... :( ท่าจะขี่มันส์ดี..... :o

lichen

เ อ า ม า ย ั่ ว เ ชี ย งใหม่ 086-6706320

Nainoy

:Dสวยครับ จริงหรอพี่เล็กลุงอ๊อดมีจริงอ่ะ :(

Bazooka

..กระเบนไฟ..มันเป็นรถถนนคันเดียวที่ลุงอยากได้ตั้งแต่วัยรุ่นเพราะช่วงวันรุ่นลุงบ้าเอ็นดูโร่ ราคาของเจ้ากระเบนไฟมันเกินเอื้อมตอนนั้น..แต่ถึงเวลานี้ก็ยังไม่มีครอบครอง..และไม่กี่เดือนที่ผ่านมาเกือบจะได้มาครองละ..แต่มีปัญหาบางประการ..จนแล้วจนรอดก็ยังไม่ได้มาเชยชม..อิ อิ..

lichen

เ อ า ม า ย ั่ ว เ ชี ย งใหม่ 086-6706320

topnoy24

-ขับรถเร็วก้อด่าแม่ ขับรถแช่ก้อด่าพ่อ- ## 2 STROKE LANNA CHIANG MAI ##
Tell xx4-1808487

Bazooka

..ปีกติ๊ดข้าง หางติ๊ดก้น...ฟิ้วววววว..

blue_jrs

อ้างจาก: namp00 เมื่อ มิถุนายน 05, 2013, 08:42:16 หลังเที่ยง
อยากได้รุ่นนี้จัง...ดูสิครับ...ระบบช่วงล่างสวดยอด..... :( ท่าจะขี่มันส์ดี..... :o

ตะก่อนตัวแทนจำหน่ายอยู่ตรงข้ามแม็กโคร ข้างสยามยามาฮ่าเก่า ผมผ่านทุกวันบะกล้าถามราคาครับ ออกมายุค tzm ครับ
:D

รักสนุก ไม่มีพิษภัย รักทุกคน จริงใจ จริงจัง YAMAHA TEAM

Nainoy

;Dฝนตกเย็นดี่ครับ. มีคำถามครับ คำถามมี่อยู่ว่าตอนเป็นเด็กเห็นฝนตกอยากวิ่งเล่นแต่พอโตเห็นฝนตกกลับวิ่งหลบแถมพูดว่าตกทำไหมคนจะไปเที่ยวดันตก ลุงอ๊อดและพี่ๆว่าไงครับ อิอิอิ(จะโดนว่าบ้าหรือเปล่าเรา) >:(

lichen

อาการ แบบนี้ คือ ....

อาการ ไม่ได้ออกไปแอ๋ว อะครับ  .....  หงุดหงิด อยู่บ้านคนเดียว ละก๋า ......   555 ....

auntonio_lpn

พี่เล็กครับ  ถ้ารถทำสีเสร็จแล้ว วันอากาศดีๆจัดซักมินิทริปมั๊ย ช่วงนี้เหงาๆ ไม่ได้ไปไหนเลยอ่ะ   :'( :'(

seacrab

ช่วงนี้ผมกำลังทำแดส โอเพ่น ไว้แข่งที่เชียงราย แต่ถ้าไปกันหลายคนก็จะไปด้วยครับ
คลิกดูแล้วคุณอาจเปลี่ยนใจจากเดิม   http://www.youtube.com/watch?v=fysJbHpXCbI
รับสร้างชุดสี http://www.2strokeclub.com/smf/index.php?topic=27915.3900

krai2509

อ้างจาก: auntonio_lpn เมื่อ มิถุนายน 06, 2013, 08:49:05 หลังเที่ยง
พี่เล็กครับ  ถ้ารถทำสีเสร็จแล้ว วันอากาศดีๆจัดซักมินิทริปมั๊ย ช่วงนี้เหงาๆ ไม่ได้ไปไหนเลยอ่ะ   :'( :'(
นี่ก็อีกอาการหนึ่งของคนสูงวัยครับ...อิอิอิ
มันอยู่ที่ใจไม่ใช่วัย...!!!

Nainoy

>:(55555 โดนเลยครับพี่เล็กพี่ไกร ยังมีใครเป็นอีกหรือเปล่าครับอิอิอิ

topnoy24

-ขับรถเร็วก้อด่าแม่ ขับรถแช่ก้อด่าพ่อ- ## 2 STROKE LANNA CHIANG MAI ##
Tell xx4-1808487

krai2509

เอามาเดี๋ยวจะเอาไปเผาให้...

อ้างจาก: Nainoy เมื่อ มิถุนายน 06, 2013, 09:35:03 หลังเที่ยง
>:(55555 โดนเลยครับพี่เล็กพี่ไกร ยังมีใครเป็นอีกหรือเปล่าครับอิอิอิ
ไม่มีแล้วครับนายน้อย...5555

blue_jrs

อ้างจาก: seacrab เมื่อ มิถุนายน 06, 2013, 08:58:53 หลังเที่ยง
ช่วงนี้ผมกำลังทำแดส โอเพ่น ไว้แข่งที่เชียงราย แต่ถ้าไปกันหลายคนก็จะไปด้วยครับ

ถ้าแดดเจอคู่กัดตลอดกาลแน่ๆ555 ในลายเซนเลย

รักสนุก ไม่มีพิษภัย รักทุกคน จริงใจ จริงจัง YAMAHA TEAM

krai2509

อ้างจาก: blue_jrs เมื่อ มิถุนายน 06, 2013, 11:26:42 หลังเที่ยง
อ้างจาก: seacrab เมื่อ มิถุนายน 06, 2013, 08:58:53 หลังเที่ยง
ถ้าแดดเจอคู่กัดตลอดกาลแน่ๆ555 ในลายเซนเลย
เจอาร์มันต้องเจอนี่เลยครับ...

ตัวจริงเสียงจริง...5555

Bazooka

อ้างจาก: Nainoy เมื่อ มิถุนายน 06, 2013, 06:34:12 หลังเที่ยง
;Dฝนตกเย็นดี่ครับ. มีคำถามครับ คำถามมี่อยู่ว่าตอนเป็นเด็กเห็นฝนตกอยากวิ่งเล่นแต่พอโตเห็นฝนตกกลับวิ่งหลบแถมพูดว่าตกทำไหมคนจะไปเที่ยวดันตก ลุงอ๊อดและพี่ๆว่าไงครับ อิอิอิ(จะโดนว่าบ้าหรือเปล่าเรา) >:(
..ฝนตกผมยิ่งชอบ..ตอนเด็กฝนตกผมชอบนอนฟังเสียน้ำฝนตกใส่หลังคา..หลับสบาย..ตอนวัยรุ่นยิ่งชอบฝนตกไม่ไปใหน..แอบลากแขนคนใช้เข้าห้อง....เอิ๊กกกกก..

lichen

อ้างจาก: Bazooka เมื่อ มิถุนายน 07, 2013, 04:59:51 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: Nainoy เมื่อ มิถุนายน 06, 2013, 06:34:12 หลังเที่ยง
..ฝนตกผมยิ่งชอบ..ตอนเด็กฝนตกผมชอบนอนฟังเสียน้ำฝนตกใส่หลังคา..หลับสบาย..ตอนวัยรุ่นยิ่งชอบฝนตกไม่ไปใหน..แอบลากแขนคนใช้เข้าห้อง....เอิ๊กกกกก..

อ้าว .. วววว

ลุงอ๊อด สมภาร กิน ไก่วัด อะครับ .....  อิอิอิ  (( เหมือนเราเลยอะ ))