Main Menu

YAMAHA-RXK คอนคอร์ด รุ่นแรก เบาะกระดาน by/ตาชู/

เริ่มโดย tachoo, พฤศจิกายน 29, 2010, 05:26:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Varin01

สวัสดีครับ อาจารย์ทุกท่าน ผมอยากถามเรื่องคาบูkเหลี่ยมใส่นมหนูน้ำมัน+อากาศรุ่นไหนแทนได้บ้างครับหรือหาซื้อร้านไหนได้บ้างครับขอบคุณล่วงหน้าครับ

Exzatan

อาจารย์ครับ ผมไปเจออันนี้มา เหลือเบอร์ 1 ที่ยังไม่ได้ขาย ราคา 1,000 บาท เป็นของ CR85
ผมอยากทราบว่า น่าเอามาใช้ไหมครับ หรือท่านใดใช้อยู่ขอคำแนะนำด้วยครับ

http://upic.me/show/43986402
(แก้ไขรูปไม่ขึ้น)

boon bangbon

tachoo

อ้างจาก: Exzatan เมื่อ กรกฎาคม 07, 2014, 02:51:51 หลังเที่ยง

อาจารย์ครับ ผมไปเจออันนี้มา เหลือเบอร์ 1 ที่ยังไม่ได้ขาย ราคา 1,000 บาท เป็นของ CR85
ผมอยากทราบว่า น่าเอามาใช้ไหมครับ หรือท่านใดใช้อยู่ขอคำแนะนำด้วยครับ

http://upic.me/show/43986402
(แก้ไขรูปไม่ขึ้น)

tachoo

โอ๊ย.เขินอย่าเรียกอาจารย์เลยครับ..เบอร์ 1 สวยครับใส่ได้แน่นอน ลองถามเขาว่าปลอกในแท้หรือป่าวครับราคานี้เล่นได้ ถ้ามันจะไม่พอดีกันก็อาจจะตรงความยาวสายนี่แหละไม่เป็นไรแก้ไขได้ครับ

tachoo

อ้างจาก: Varin01 เมื่อ กรกฎาคม 07, 2014, 01:36:43 หลังเที่ยง
สวัสดีครับ อาจารย์ทุกท่าน ผมอยากถามเรื่องคาบูkเหลี่ยมใส่นมหนูน้ำมัน+อากาศรุ่นไหนแทนได้บ้างครับหรือหาซื้อร้านไหนได้บ้างครับขอบคุณล่วงหน้าครับ
อย่าเรียกอาจารย์เลยครับความรู้ผมยังไม่พอ..จะต้องเปลี่ยนทำไมครับนมหนู น้ำมันลงไม่พอหรือไงครับ ก็ใช้ของเคเหลี่ยมนั่นและเพิ่มหรือลดเบอร์เอาละครับ

Exzatan

อ้างจาก: tachoo เมื่อ กรกฎาคม 07, 2014, 11:48:42 หลังเที่ยง
โอ๊ย.เขินอย่าเรียกอาจารย์เลยครับ..เบอร์ 1 สวยครับใส่ได้แน่นอน ลองถามเขาว่าปลอกในแท้หรือป่าวครับราคานี้เล่นได้ ถ้ามันจะไม่พอดีกันก็อาจจะตรงความยาวสายนี่แหละไม่เป็นไรแก้ไขได้ครับ

ตัวไหนน่าจับมาใส่ดีครับ (รูปแรกเบอร์1 ซื้อไม่ทันเขาบอกมีติดจอง T_T)

tachoo

ลองหาดูใหม่ครับมีมาเรื่อยๆแหละ แล้วที่แน่ๆคือ ใจเราชอบตัวไหน 555

tachoo

Gok

Exzatan

megaloman

อันคนเรา หญิงชาย ทั้งหลายแหล่.....
ต่างมีดี    มีแย่     อยู่พอพอกัน....

tachoo

Withawin

อ้างจาก: tachoo เมื่อ กุมภาพันธ์ 15, 2015, 11:32:54 หลังเที่ยง
ยังอยู่คร้าบ ไม่ได้หายไปไหน

แน่ใจหรอครับตาชูไม่ใช้ไปเคลื่อนไหวในเฟสบุ๊คกันหมดแล้ว

tachoo