Main Menu

สอบถามเบอร์สีรถnsrครับ

เริ่มโดย khuanchai376, มีนาคม 28, 2015, 07:54:55 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

khuanchai376

สวัสดีครับ คือผมต้องการทราบเกี่ยวกับเบอร์สีของ nsr 150rrสีแดง กำลังจะปลุกและทำเดิมที่สุด อยากใช้สีนกแก้วครับ ท่านใดทราบหรือพอจะแนะนำได้ ผมจะทำสีเอง รบกวนด้วยครับ ???

เดช..ไอ้เสื้อทอง

สีแดง  เบอร์ R 127 A     ครับ

ใช้ สียี่ห้อ  ไพแลค  หรือสี ผึ้ง ก็ได้ครับ  น่าจะหาง่ายและสะดวกกว่า

สี นกแก้ว  ในมุมมองผม  มันแพง และ ดีเกินไป ...สีนกแก้ว หลาย ๆ ตัว  ราคาแพง กว่า  สี ดูปองค์  อีก

.
" ความซื่อสัตย์ จะสร้างความสุขที่แท้จริง  ให้แก่เรา  "

khuanchai376

ขอบคุณมากๆครับ หากไม่มีใครแจ้งมาผมคงเอาแดงเฟอรารี่แล้ว เกือบไป :D