Main Menu

KR ทำเองก็ได้ครับ ไม่ต้องพึ่งร้านซ่อม เพราะเขาไม่ยอมทำให้

เริ่มโดย smt46, มีนาคม 23, 2015, 04:51:50 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

smt46

KR ทำเองก็ได้ครับ ไม่ต้องพึ่งร้านซ่อม เพราะเขาไม่ยอมทำให้

saravut

smt46

ท่อขัดทำสีครับ ล้อก็ทำเอง ช่วยผมเลือกหน่อยครับ แมก หรือ ซี่ลวดดีครับ

smt46

ผมเปลี่ยนใจ ใช้เทอร์โบแมกครับ เดี๋ยวลงรูป

pikky_team

smt46

ยังไม่คืบหน้า ไปหาอะไหล่ตามนัดคลองถมก่อนครับ

๑๒๓๔

นับถือความมานะในการขัดมาก ถ้าขัดขนาดนี้นะ อย่าใช้สีกระป๋องเลยครับ

smt46

ท่าน ๑๒๓๔ DASH ผมติดแล้วนะครับ ที่ท่านแนะให้ดูพัลเซอร์หะครับ
ว่าแต่่ว่า รถท่านทำไม ไม่ทำให้มันเท่ห์กว่านี้ครับ เคอาเสียด้วย หรือว่างานเยอะ ก็ว่ากันไปตามเรื่อง

คันสตาร์ท ยังต้องการอยู่ครับ