Main Menu

เรื่องของกล่องไฟ TZR ครับ

เริ่มโดย ongunseen, มีนาคม 04, 2015, 09:39:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ongunseen

TZR ตัวตูดเป็ด สามารถ ใช้กล่องไฟของตัวตูดกลมได้ไหมครับ เเล้วจังหวะของการเปิด-ปิดวาว กล่องไฟมีส่วนเกี่ยวข้องไหมครับ หรือว่าการเปิดปิดวาวเป็นเรื่องของ เซอร์โวอย่างเดียว   ขอบคุณมากครับ

yooth mtx

*** จากประสบการณ์ที่เคยใช้มานะครับ   ใส่ได้ครับ   ใส่เลย  ของ TZM ก็ใส่กันได้หมดครับ  แต่จะเหลือปลั๊กที่ต่อไปตัว Never Remove (ตัวควบคุมการจ่ายออโต้ลูป) 1 ตัว  ปล่อยมันลอยๆไว้

* การขับขี่แบบขับใช้งานปกติ (ไม่ซัดนะ) ผมว่ามันไม่แตกต่าง  แยกความรู้สึกไม่ออก
    * จังหวะของการเปิด-ปิดวาว  ข้อนี้ไม่ทราบครับ

ไม่แรง แต่เก่าครับ      ไม่แรง แต่เก่าครับ     ไม่แรง แต่เก่าครับ

ookood

ใส่ได้คราบผมก็ใส่อยู่เหมือนกันแต่จะเหลืออยู่1สายที่ว่าแหละคราบ การเปิด-ปิดวาว์ลไม่มีปัญหา
TEL. 089-0319-019

Hunterzero

เคยลองสลับกันก็วิ่งปกคิครับ รถTZM กล่องTZR มันก็วิ่งได้  ดีกว่าเดิมไหม ก็ไม่เห็นความแตกต่าง

ฅนดี ไร้ที่ฝัง ก็มีคนสรรเสริญ
Heart Under Blade

ongunseen