Main Menu

ช่วยบอก อาการค่อยล์ เสื่อมสภาพ หรืออาการเสียหน่อยครับ

เริ่มโดย hotbesic, กุมภาพันธ์ 12, 2015, 06:08:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hotbesic

พอดีผมใช่ victor เครื่องใบพัด ขับช้าๆได้ (20 km) ถ้าเร็วกว่านี้ เครื่องสะดุดเสียงรั่ว  (คาบูเช็คแล้ว และลองเปลี่ยนนมหนูแล้วด้วยก็ยังเหมือนเดิม) คิดว่าน่าจะเป็นค่อยล์ แต่ไฟยังออกที่หัวเทียนค่อนข้างบางไปนิด  
   ช่วยบอกอาการเสียหน่อยครับ  และวิะ๊เช็ดหน่อยครับ

เดช..ไอ้เสื้อทอง

เอาคอยล์ ยากูโซ่  นี่ไป ทิ้งเหอะครับ  ...คุณภาพ มัน ไม่ดี

ใช้งานได้ สตาร์ทติด ขับได้

แต่ ไฟ ไม่แรง  เร่งไม่ขึ้น 

หาคอยล์ แท้มาใส่ ดีกว่า 

.
" ความซื่อสัตย์ จะสร้างความสุขที่แท้จริง  ให้แก่เรา  "

hotbesic

ของแท้เท่าไรครับ  ของเทียมที่ผมซื้อมาถ้าจำไม่ผิด 280 บาท

keeauto

อาการเสียคือไฟไม่ออกหัวเทียนนั่นแหละแต่นี่ออกน้อยก็อาจเริ่มเสียยังไงผมมีของแท้มือสองขายให้100ส่งให้เอาไปลองดูถ้าเสียส่งคืนได้จะคืนเงินให้

puttasak

มือสองของแท้ 100ถึง300บาท คุ้มๆครับ ดีกว่าเทียมแน่นอนครับ