Main Menu

ขอชุดสีคีน ar 125

เริ่มโดย sira, กุมภาพันธ์ 10, 2015, 09:00:21 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sira

น้าตี๋ ร้าน นาซี คลองประปา ผมขอชุดสี คืน คับ  ar125  ตามรายการ  ถัง นำมัน  2  ใบ   บังโคลนหน้า  1 ชิ้น   ชิลหน้า  1 อัน   ฝากระเป๋า  2  ชิ้น   กันตกหลัง  1  อัน  ฝาปิดท้าย  1 อัน   tel ไปปิดเครื่อง  ท่านใดทราบ หรือ ติดต่อ ร้าน น้าตี๋ได้ ช่วยกรุณา   tel...กลับคุณพจน์  0816845522   (   ร้านย้ายไปเเล้ว  )   ถ้าน้าตี๋ ทราบ จะไปรับเอง พร้อม บิล  1 ใบ  ขอบคุณทุกท่าน  คับ ที่ ช่วยตาม

sira

รถใคร ๆ ก็รัก ถ้าเห็นกระทู้ ปักหมุด ......เฮ้อออ ....ก็น๊ะ

DEDOR

วิธีการซ่อมกล่องไฟ เอ็นโปร RW และ FSXครับ
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,94916.0.html

sira

ขอบคุณ คับ คุณ DEDOR   สำหรับนำใจ ชาว 2T  เเต่ตอนนี้ ผมประกอบรถไม่ได้  คาอยู่ อย่างนั้น อ่ะคับ  อยากได้ ของ คืน ถ้ายังไม่ทำสี ก็ ขอคืน อ่ะคับ เราชาว 2T ด้วยกัน   

125cc.Only

เอส ณ.โซนรั่ว

เห็นว่าย้ายไปอยู่แถวๆบางบัวทอง

เอส ณ.โซนรั่ว

บ้านพี่ตี๋ใหญ่ล่าสุด อยู่ในไทรน้อย เข้าไทรน้อยไป อยู่สะพานข้ามคลองที่ 2 (เรียกว่าคลองตาคล้าย)แต่ให้สักเกตุดีๆเพราะทำถนนใหม่ สะพานข้ามคลองจะไม่เหมือนสะพาน หากจำไม่ผิด ก่อนถึงสะพานที่2 จะมีโลตัส เอ็กเพลสอยู่ซ้ายมือ หากเจอสะพานข้ามคลองตาคล้ายให้มองซ้ายมือจะเป็นบ้านไม้2ชั้น ลองเข้าไปสอบถามดูครับ

125cc.Only

ได้คุยกะเจ้าของกระทู้ทางเฟส ด้วยความบังเอิญ เมื่อไม่กี่วันก่อน สรุปยังไม่ได้ชุดสีเลยครับ
ชุดสีหายไปพร้อมกะมัดจำค่าทำสีเป็นเงิน2พัน ประมาณนี้ สรุปได้ว่าตั้งแต่สั่งทำจนป่านนี้ น่าจะเป็นปีแล้วครับ
เจ้าของรถทำรถต่อไม่ได้

ถ้าใครรู้จักร้านมาอ่านกระทู้นี้  บอกร้านเค้าหน่อยว่า คนเค้าเดือดร้อนจากการกระทำของทางร้าน เอามาให้เค้าเถอะ หรือติดต่อคืนเค้าไป
ไม่คืนเค้าไหนจะต้องหาซื้อชุดสีใหม่ ไหนจะต้องหาเงินมาทำสีทั้งๆที่เค้าจ่ายร้านไปแล้ว เท่ากะต้องเสียเงินหลายรอบ มันติดตัวนะครับ บาปกรรม

sira

ขอ ขอบคุณ  คุณ เอส ณ. โซนรั่ว   เเละ  คุณ  125  cc. only    ที่ช่วย เป็น สื่อ ครับ  เเละ กำลัง ใจ  จาก เพื่อน ๆๆ ชาว  2 T   ทำช้า ไม่ ว่า  ลัด คิว ก็ โดนมา เเล้ว  หวังว่า ผม คงโชค ดี เจอ น้าตี๋ ....  ตอนนี้ ก็ เจอ บ้าน ใหม่ เเล้ว   .....    ถ้าได้ ชุด สี คืน จะ  เเจ้ง ให้ เพื่อน สมาชิก ทราบ ครับ    จากคนรัก รถ   กว่าจะ เสร็จ มันยาก ขนาดไหน  ต้อง รัก เจง ๆๆ   เจ้าเพื่อนยาก  AR 125    ชอบคำ นี้ เจง ๆๆ   (  มันบาป  )

makatho_2T_PL

เสียชื่อเสียงหมด ไม่มีความรับผิดชอบ ทำอย่างนี้ไม่ต่างกับว่าโกงเค้ากิน

sira

ขอบ คุณ เพื่อน ๆๆ ชาว  2  stroke  คับ  ล่าสุด ไป ตาม ถึง ไทรน้อย   ปิด ร้าน  อีก เเล้ว คับ   ไป เปิด เเถวมัสยิด บางบัว ทอง   สงสัย ต้อง หา ลาย เเทง อีก  คงตาม เจอ ซัก วัน   นาน ก้ รอ  หวังว่า น้า ตี๋ คงเข้า ใจ ......

makatho_2T_PL

ทุกคนมีปัญหาส่วนตัวด้วยกันทั้งนั้น แต่อย่าเอาปัญหาของตัวเองไปเพิ่มเป็นภาระให้คนอื่น.....สู้ๆ ครับ จขกท. ถ้าตาใเจอคงไม่ต้องรอเหตุผลนะครับ เอาให้หนัก