Main Menu

โช็คหลัง TZM เอามาใส่ TZR ต้องเเปลงไหมครับ

เริ่มโดย ongunseen, มกราคม 26, 2015, 10:04:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ongunseen

โช็คหลัง TZM เอามาใส่ TZR ต้องเเปลงไหมครับ  หรือว่า เปลี่ยนกันได้เลย เเล้วถ้าเเปลงต้องเเปลงอะไรครับ

Hunterzero

ฅนดี ไร้ที่ฝัง ก็มีคนสรรเสริญ
Heart Under Blade

ongunseen

คือเปลี่ยนได้เลยใช่ไหมครับ ไม่ต้องทำบูชเสริมอะไร 

yooth mtx

ถ้าจำไม่ผิดนะครับ ของ TZM ยาวกว่า 5 ม.ม.  และ หูล่างกว้างกว่า 5 ม.ม. 
   *** ถ้าจะเอามาใส่ TZR ต้อง ปาดหูล่างออกข้างละนิดครับ    แต่ไม่ยากครับเลื่อยคมๆ ดีๆ  ออกแรงแป๊บเดียว

ไม่แรง แต่เก่าครับ      ไม่แรง แต่เก่าครับ     ไม่แรง แต่เก่าครับ