Main Menu

ถามเรื่องคาร์บูKRกลมหน่อยครับ

เริ่มโดย zanakand, มกราคม 26, 2015, 07:57:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zanakand

ถามเรื่องคาร์บูKRกลมหน่อยครับถ้าเอามาใส่ NSR RRWใช้นมหนูเบออะไรดี

lordomo

ใส่ได้แต่ต้องเจาะคาร์บู เพื่อต่อสายออโตลูปนะครับ (เสียดายของ หุหุ)
รถอะไรหว่า?

zanakand

ผมเจาะแล้วใส่รู ออโต้ลูปแล้วครับ อิอิ  ตอนนี้ใส่เบอ142*45 อยู่ก็โอเคดีครับ

aoaaued

อ้างจาก: zanakand เมื่อ กุมภาพันธ์ 01, 2015, 06:06:53 ก่อนเที่ยง
ผมเจาะแล้วใส่รู ออโต้ลูปแล้วครับ อิอิ  ตอนนี้ใส่เบอ142*45 อยู่ก็โอเคดีครับ

ใช้คาบูKRแล้วแรงขึ้นกว่าเดิมมั๊ยครับ

zanakand