Main Menu

ถามเรื่อง YAMAHA RXZ แต่งเป็น CAFE

เริ่มโดย vesso, มกราคม 24, 2015, 07:55:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

vesso

อยากทราบว่าพี่ๆที่แต่งกันใช้งบประมาณกันเท่าไหร่ครับ แล้วถ้าอยากเปลี่ยนเครื่องเป็น 4 จังหวะนี่จะได้ไหมครับ  :(

yooth mtx

ไม่แรง แต่เก่าครับ      ไม่แรง แต่เก่าครับ     ไม่แรง แต่เก่าครับ

aoaaued

อ้างจาก: vesso เมื่อ มกราคม 24, 2015, 07:55:06 หลังเที่ยง
อยากทราบว่าพี่ๆที่แต่งกันใช้งบประมาณกันเท่าไหร่ครับ แล้วถ้าอยากเปลี่ยนเครื่องเป็น 4 จังหวะนี่จะได้ไหมครับ  :(

สำหรับผมแต่งรถแต่ละคัน งบประมาณไม่ได้จดได้จำ ทำเอง ว่างก็ทำ เรื่องอะไหล่ก็ซื้อจากร้านบ้าง ในเวปบ้างตุนไว้จนรกบ้านแล้ว
กำลังจับ TZM วางเครื่อง 4 จังหวะหยู่ ใกล้เสร็จแล้วละ

vesso

อ้างจาก: aoaaued เมื่อ กุมภาพันธ์ 01, 2015, 09:57:50 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: vesso เมื่อ มกราคม 24, 2015, 07:55:06 หลังเที่ยง

สำหรับผมแต่งรถแต่ละคัน งบประมาณไม่ได้จดได้จำ ทำเอง ว่างก็ทำ เรื่องอะไหล่ก็ซื้อจากร้านบ้าง ในเวปบ้างตุนไว้จนรกบ้านแล้ว
กำลังจับ TZM วางเครื่อง 4 จังหวะหยู่ ใกล้เสร็จแล้วละ

ที่ผมถามอยากจะกะเงินนะครับ.....ส่วน TZM รอชมครับ....