Main Menu

Spark 150 หากมาจริงคงสนุกละครับ

เริ่มโดย s325, ธันวาคม 19, 2014, 09:17:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

s325

วันนี้ในห้องรัชดา มีข่าว Spark 150  จะเข้ามาขาย  หากมาขายจริง  ต่อไปคงได้เอาเครื่อง Spark 150  มาวางใน TZM บ้างละครับ  น่าจะดีกว่าเครื่อง Lifan นะครับ

saravut

aoaaued

ก็ดีครับ จะได้มีทางเลือกใหม่ แล้ว Top speed เขาได้เท่าไร พอจะรู้มั๊ยครับ

kfcnrr

Kfcnrr 0809098405
2 WHEEL SPORT BIKERS  คอ.แด.ดอ - ตราด

Hunterzero

ข้อดีอาจจะเป็นรถแม่บ้านที่มีกำลังดี รถเล็กมีกำลัง ขี่ง่ายสนุก เรื่องวางเครื่องใช้เครื่องเดิมๆของTZมันดีอยู่แล้วครับ แต่ถ้ารับกับความแรงที่ด้อยลงได้ก็จัด

ฅนดี ไร้ที่ฝัง ก็มีคนสรรเสริญ
Heart Under Blade

lordomo

เครื่องมันตัวเดียวกันกับ YZF 150 รึเปล่าครับ
รถอะไรหว่า?

Hunterzero

เกียร์หายไปเกียร์ นะถ้าดูข้อมูลมาไม่ผิด

aoaaued

รุ่นนี้ใกล้คลอดแล้วมั๊ง เตรียมกะตังค์ไว้ได้เลยครับ

saravut

ray

วันที่ 7 ก.พ. ครับถ้าไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลงเปิดตัวพร้อม R3 ครับ ที่เวียดนามเค้าขายนำหน้าเราตั้งนานแว้ว

saravut

อาจจะเปิดตัวพร้อมr3 ที่บุรีรัม เดือนหน้า

saravut

มาแน่นอนครับ เตรียมเงินกู้ไว้เลย อิอิ....

Hunterzero

ดูตารางผ่อนแล้ว ผ่อนจบถูกสุดเกือบ8หมื่น แพงสุดเกือบแสน   เก็บเงินออกสดดีกว่า