Main Menu

รบ กวนช่วย ดูราคาประมาณ ให้หน่อย ครับ

เริ่มโดย siricha Unkum, พฤศจิกายน 01, 2014, 02:10:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

siricha Unkum

อยาก ถามพี่ๆๆ ว่า NSR SP สภาพ ชุดสีเดิม สติกเก้อใหม่ แม็กเดิมทำสีใหม่ ท่อใหม่ ยางใหม่  เครื่องเดิม รถวิ่ง 10020 KM รถจอด2เดือนในบ้านเขา ผ้าคลุมอย่างดี  สตารติดควัญขาว มากๆๆ เจ้าของเดียว มือ 1 จากห้าง เขาเปิดมา 25000 (ผมว่าแรงไปนะ) ราคาจริง ควรยุที่เท่ารัย ครับ ปล ภาษี ไม่ขาด ครับ  ไม่มีรูปครับ ลืมถ่ายมา เดียวจะไปนำรูปมาให้ดู ครับ อิอิ :(

phu4123

ถ้าสภาพตามว่าจริง  ไม่แพงครับ เพราะต้องต่ออยู่แล้ว

aoaaued

ถ้ารถรุ่นนี้วิ่งใช้งานหมื่นกว่าโลจริงๆ ราคาสามหมื่นก็ไม่แพงครับ

lordomo

ของผม ตอนซื้อ ชุดสีเพิ่งทำสีมา 4-5 เดือน เครื่องเสียงก้านดัง คลัชหอน คอเบี้ยวนิดนึง รถวิ่งมา 5 หมื่นโล
ราคาก็ 22000 แล้วครับ
รถอะไรหว่า?