Main Menu

ขอเสียงชาว nsr หน่อย เร็ว

เริ่มโดย NoRth NsR, ตุลาคม 20, 2014, 11:55:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

NoRth NsR

ผม ครับ เพิ่งใช้ nsr เมื่อ สัปดาห์ที่แล้วเองขอคำแนะหน่อยครับ :-\
แรงแซงเต่า ครัช

G7

Hi..   หมั่นตรวจเช็คระดับใช้น้ำมัน 2T ใต้เบาะนั่งผู้ขับขี่เป็นประจำสม่ำเสมอ  และเลือกใช้้ผลิตภัณฑ์น้ำมันหล่อลื่น
ที่มีคุณสมบัติดีๆ ต่อเครื่องยนต์   ...ที่ใช้แล้วเครื่องฟิต สตาร์ทติดง่าย นะครับ

lordomo

N ตัวไหนครับ ตาเหลี่ยม ตากลม หรือตาเหยี่ยวครับ
รถอะไรหว่า?

NoRth NsR

แรงแซงเต่า ครัช

aoaaued

ลองค้นหากระทู้เก่าๆอ่านดูครับ มีสมาชิกแนะนำกันไว้มากมายใสบอร์ดนี้ ได้ความรู้ดีเหมือนกันครับ

DEDOR

วิธีการซ่อมกล่องไฟ เอ็นโปร RW และ FSXครับ
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,94916.0.html

pongpang

TUMNS15RR

lordomo

อ้างจาก: NoRth NsR เมื่อ ตุลาคม 21, 2014, 10:09:44 หลังเที่ยง
Proarm ครับ #2

ยินดีตอนรับครับ ผมก็ใช้ Proarm ครับ แต่ก่อนมี ตากลมด้วย ตอนนี้ขายไปแล้ว เหลือ Proarm คันเดียว
รถอะไรหว่า?

aoaaued

อ้างจาก: TUMNS15RR เมื่อ ตุลาคม 26, 2014, 08:20:53 หลังเที่ยง
เข้ามาชมคนขับ NSR (หล่อทุกคน)

แถมด้วยคนซ้อนท้ายเอ๊าะๆ อย่างของตั้มด้วยนิ

TUMNS15RR

kfcnrr

Kfcnrr 0809098405
2 WHEEL SPORT BIKERS  คอ.แด.ดอ - ตราด

Jatuphol-Phol

พล ครับ NSR Proarm เคหะบางพลี สมุทรปราการ รายงานตัว ครับ   :'(

boonchu

อ้างจาก: Jatuphol-Phol เมื่อ ธันวาคม 24, 2014, 12:16:52 หลังเที่ยง
พล ครับ NSR Proarm เคหะบางพลี สมุทรปราการ รายงานตัว ครับ   :'(
ยินดีต้อนรับครับ+1ให้เปนขวัญถุงก่อนครับ

svoa

lordomo

รถอะไรหว่า?