Main Menu

รถปลดประจำการ kr vitor

เริ่มโดย patawee, กันยายน 20, 2014, 11:35:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

patawee

สอบถามหน่อยครับ พอดีว่าอยากได้ vitor ที่จอดทิ้งในสถานี้ แถวบ้าน ต้องเรื่มต้นอย่างไรก่อนเป็นอันดับแรก แบบถูกกฏหมายนะครับ  :-*

SIRI

รถพวกนี้คงต้องประมูลละซิ...คงต้องถามกับจ่านั่นแหละ ว่าจะมีการประมูลเมื่อไร...ไม่รู้สิผมว่าเรา...เราคงไม่ใช่เรื่องง่าย :-*
รอผู้รู้จริงมาช่วยใขข้อข้องใจอีกทีครับ

เดช..ไอ้เสื้อทอง

หากซื้อ ขายกันมาอย่างถูกต้อง  เขาก็จะมีเอกสารแจงรายละเอียดมาให้เรา เป็น ปึก ๆ  เลยล่ะครับ  ประมาณ 10 กว่าแผ่น

แล้วเราก็นำเอกสารนั้นไปจดทะเบียนใหม่ที่ขนส่ง   

.
" ความซื่อสัตย์ จะสร้างความสุขที่แท้จริง  ให้แก่เรา  "

pongpang

เข้าไปถามที่สถานีเลยครับ เพราะรถเป็นพัสดุของทางราชการ ให้ทางสถานีแทงจำหน่ายครับ หรือถ้ามีรถเยอะก็จะเป็นการประมูลครับ

ASENAL