Main Menu

รบกวนขอโบร์ชัว ทุกรุ่นเท่าที่จะหาได้หน่อยครับ จะเอาไปทำเว็ปส่งอาจารย์ +.+

เริ่มโดย AcidZero, สิงหาคม 18, 2014, 01:14:34 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

AcidZero

ตอนนี้กำลังทำเว็ปส่งอาจารย์ครับ จะรวบรวมข้อมูล รถ2จังหวะล้วนๆเลยครับ (เอาเว็ปนี้เป็นต้นแบบ อิอิ) เท่าที่ผมหาดูแล้วพบว่าภาพหายหมดแล้ว  :P เลยอยากรบกวนพี่ๆหน่อยครับ

ขอเป็นทาง E-mail : [email protected]

หรือ Facebook : https://www.facebook.com/toon.wittawaz

หรือจะโพสลิ้งค์โหลดไว้ก็ได้ครับ

ขอขอบคุณพี่ๆไว้ล่วงหน้าตรงนี้ด้วยครับ

lordomo

ผมมีเก็บไว้บ้างครับ ส่วนใหญ่ก็โหลดมาจากในนี้แหละ ในเว็ป 2tthailand.com บ้างก็มีครับ

รถอะไรหว่า?

KenJi

มีแต่ของ Honda 150 CC. อะครับ แบบ PDF ลองโหลดไปชมได้เลยครับ ตามลิงค์ข้างล่างเลย

โบรชัวร์
คำเตือน ไฟล์จะถูกลบทิ้งเองโดยอัตโนมัติถ้าไม่มีการดาวน์โหลดเป็นเวลา 30 วัน

b-13_u

Firstvanz

อ้างจาก: KenJi เมื่อ สิงหาคม 26, 2014, 10:15:08 หลังเที่ยง
มีแต่ของ Honda 150 CC. อะครับ แบบ PDF ลองโหลดไปชมได้เลยครับ ตามลิงค์ข้างล่างเลย

โบรชัวร์
คำเตือน ไฟล์จะถูกลบทิ้งเองโดยอัตโนมัติถ้าไม่มีการดาวน์โหลดเป็นเวลา 30 วัน

อัพลงอีกรอบได้ไหมครับ เคยโหลดไว้แล้วแต่หายอยากเก็บไว้ดูอีก

KenJi

อ้างจาก: Firstvanz เมื่อ ตุลาคม 27, 2015, 09:07:47 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: KenJi เมื่อ สิงหาคม 26, 2014, 10:15:08 หลังเที่ยง

โบรชัวร์

อัพลงอีกรอบได้ไหมครับ เคยโหลดไว้แล้วแต่หายอยากเก็บไว้ดูอีก
ครับผมเดียวจัดให้ใหม่นะครับ

kanokwan11

KenJi