Main Menu

RXZ ใส่ท่อสูตร VR หรือ TZR ได้ไหมครับ

เริ่มโดย forward, กรกฎาคม 31, 2014, 07:50:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

forward

RXZ ใส่ท่อสูตร VR หรือ TZR ได้หรือเปล่าครับ
ต้องแปลงอะไรบ้างครับ

ท่อสูตรVR

ท่อสูตร

:(

piohm

ของ วีอาร่ น่าจะเหมาะกว่า เรื่องการคายไอเสีย
และต้องแปลงจุดยึดต่างๆที่ไม่ตรงกันตรับ
ให้เหมาะหาตรงรุ่นน่าจะดีก่า
2ที คอท่อโต มันจะรอรอบ

Arm TZ

pikky_team

KenJi

แนะนำให้ใส่ท่อตรงรุ่นดีกว่าครับ ถ้าเอาของรุ่นอื่นมาใส่ อาจจะดังแต่ท่อล้อไม่หมุนครับ
เพราะขนาดของท่อบางรุ่นขนาดมันเล็กใหญ่ไม่เท่ากัน เพราะขนาดของท่อนั้นขึ้นอยู่กับพอร์ทไอดี ไอเสียว่ามีขนาดเท่าไร