Main Menu

มีคนหาว่า บ้าหรือเปล่าจะซื้อมาทำไมหนักหนา เจ้า 2 จังหว่ะเนี้ย^^

เริ่มโดย pookingna_6347, มิถุนายน 16, 2014, 08:46:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Bell Cat

ถูกของเขาแล้วครับ
พวกเรามันคนบ้า คนนอกคอก นอกกรอบ
ใช้รถเก่า ควันก้อเหม็น

แต่โลกนี้ความคิดคนมีหลายแบบนิ ไม่งั้นมอไซทุกคันที่วิ่งบนถนนคงต้องเป็นเวฟ
ฟิโน่ก้อห้าม cbr ก้อต้องห้าม พวกนี้กินน้ำมันกว่าเวฟ

ผมไม่โกรธคนพวกนี้นะ
คนที่อยู่ในกรอบจะไม่ทางเข้าใจคนนอกกรอบครับ
และไม่พยายามอธิบายด้วย เพราะเค้าติดอยู่ในกรอบ อธิบายไป ก้อไม่มีทางเข้าใจ