Main Menu

สกลนคร...รายงานตัวครับผม...พี่ๆ น้องๆ ชาว 2T ทั้งหลาย

เริ่มโดย visitsak, กุมภาพันธ์ 26, 2010, 02:13:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

visitsak

ครอบครัว...ของเรา...ชาว 2T...สกลนคร...อบอุ่นเสมอ...ครับ

visitsak

visitsak

วันนี้ 18 มี.ค. 58...สกลฯ...ของเราชาว 2T  อากาศร้อนนะครับ...ยิ่งใกล้ วันสงกรานต์  ยิ่งร้อน ครับ...พี่น้อง

piak13

อ้างจาก: aoaaued เมื่อ มีนาคม 17, 2015, 10:39:03 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: piak13 เมื่อ มีนาคม 11, 2015, 04:03:39 หลังเที่ยง
ก็เห็นคุณวิรัชนี่แหละ ที่สม่ำเสมอ ใจจริงก็อยากแวะมาบ่อยๆ  ว่างเมื่อไหร่ก็ต้องแวะมา ทุกครั้งที่เปิดหน้าเวป ต้องเข้ามาที่นี่เป็นที่แรก

สวัสดีครับคุณเปี๊ยก  เมื่อสุดสัปดาห์ผมก็ไปสกลนครมาแต่ขลุกอยู่แต่ที่โรงเรียนบ้านนาคำ เพื่อดูแลรถยนต์จนหมดมื้อหมดเวนทั้งเสาร์และอาทิตย์ เช้าวันจันทร์ก็ต้องเดินทางกลับ ตั้งใจว่าจะขอสังสรรค์ซักหน่อยก็หมดเวลาทุกวัน  อยากเห็นอยากเจอคุณเปี๊ยกมากๆ หวังว่าคงมีโอกาสเจอกันนะ คราวหน้าที่ผมจะขึ้นสกลนครก็ราวๆวันที่1หรือ2เมษานี้และ ขึ้นไปรับครู รร.บ้านนาคำมาอยู่ บางปะอินช่วงปิดเทอม รอบนี้ก็รอบที่7ของปีนี้แล้ว  เดินทางซะจนจำหลุมจำบ่อบนถนนตลอดทางได้หมดแล่ว  ขอบคุณ คุณเปี๊ยกที่แวะเวียนเข้ามาพูดคุยครับ +1แรงใจให้ครับ

ยินดีครับ คุณวิรัช ถ้าโอกาสประจวบเหมาะคงจะได้พบกัน แต่ก็อย่างว่า ด้วยหน้าที่การงานของแต่ละคน ยังไงก็ขอให้เดินทางปลอดภัยละกันครับ

นเรศ คำพันธ์ โทร. 085-4514238
ธนาคารกรุงศรี หมายเลขบัญชี 421-1-22477-9 ออมทรัพย์
สาขามหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์(สกลนคร)

visitsak

piak13

อ้างจาก: visitsak เมื่อ มีนาคม 19, 2015, 09:57:47 ก่อนเที่ยง
สุดยอดเลย...2T สกลนคร ของเรา...

กับคุณหนึ่ง ก็เหมือนกัน ตั้งแต่รู้จัก 2strokeclub มา แต่ก็ยังไม่เคยได้พบเจอกันเลย ทั้งๆที่อยู่ใกล้ๆกัน ถ้ามีโอกาส คงได้พบปะกันนะครับ

ธนาคารกรุงศรี หมายเลขบัญชี 421-1-22477-9 ออมทรัพย์
สาขามหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์(สกลนคร)

visitsak

Nawapon666

แรงม้าที่เครื่อง หรือ แรงม้าลงพื้นถนน

aoaaued

aoaaued

เรียน เพื่อนๆ 2strokeclub สกลนครทุกท่าน ช่วงสงกรานต์สังสรรค์กันสักหน่อยดีมัยจะได้รู้จักหน้าตากันบ้าง เห็นมีวันหยุดยาวๆหลายวัน
โดยเฉพาะ คุณหนึ่ง คุณเปี๊ยก คุณนวพล และคนอื่นๆด้วยครับ  ว่างวันไหนกันบ้าง เรื่องสถานที่และค่าใช้จ่ายไม่มีปัญหาครับ

piak13

อ้างจาก: aoaaued เมื่อ มีนาคม 25, 2015, 10:39:54 ก่อนเที่ยง
เรียน เพื่อนๆ 2strokeclub สกลนครทุกท่าน ช่วงสงกรานต์สังสรรค์กันสักหน่อยดีมัยจะได้รู้จักหน้าตากันบ้าง เห็นมีวันหยุดยาวๆหลายวัน
โดยเฉพาะ คุณหนึ่ง คุณเปี๊ยก คุณนวพล และคนอื่นๆด้วยครับ  ว่างวันไหนกันบ้าง เรื่องสถานที่และค่าใช้จ่ายไม่มีปัญหาครับ

สงกรานต์นี้ การท่องเที่ยวแห่งประเทศไทยร่วมกับมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ วิทยาเขตเฉลิมพระเกียรติจังหวัดสกลนคร ขอเชิญเที่ยวงานสงกรานต์ที่ อุทยานบัวเฉลิมพระเกียรตินะครับ พบกับกิจกรรมมากมาย และการละเล่นต่างๆ ร่วมกันเล่นสงกรานต์ปลอดภัย เพื่อสืบสานประเพณีไทย ด้วยความสนุก ขอเชิญนะครับ ที่อุทยานบัวเฉลิมพระเกียรติ ริมถนนสาย สกลนคร-นครพนม ก่อนถึงท่าแร่

aoaaued

อ้างจาก: piak13 เมื่อ เมษายน 02, 2015, 10:26:17 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: aoaaued เมื่อ มีนาคม 25, 2015, 10:39:54 ก่อนเที่ยง

สงกรานต์นี้ การท่องเที่ยวแห่งประเทศไทยร่วมกับมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ วิทยาเขตเฉลิมพระเกียรติจังหวัดสกลนคร ขอเชิญเที่ยวงานสงกรานต์ที่ อุทยานบัวเฉลิมพระเกียรตินะครับ พบกับกิจกรรมมากมาย และการละเล่นต่างๆ ร่วมกันเล่นสงกรานต์ปลอดภัย เพื่อสืบสานประเพณีไทย ด้วยความสนุก ขอเชิญนะครับ ที่อุทยานบัวเฉลิมพระเกียรติ ริมถนนสาย สกลนคร-นครพนม ก่อนถึงท่าแร่

ขอบคุณที่แจ้งข่าวให้ทราบ แต่ยังไม่รู้ว่าจะมีโอกาสได้ไปเที่ยวรึเปล่าครับ

lloudo_naja

มารายงานตัว อิอิ เล่นเฟส ซ่ะ หลายเดือน  เดชา แสนมะฮุง ชื่อเฟส ครับ สบายดีพี่น้องทางบ้าน
"Be it love Club"
By 2strokeclub.com
คน 2T ชื่อนี้ดีจริงๆ  
ทั้งเเรงวิ่งเร็วรอบได้ชอบจัย
ตบเกียร์2 น้องเกียร์3 ได้เมื่อไหร่ 
น้องบอกไม่เร็วเกินไปหายจัยไม่ทัน 

โดย ช่างโก้ นครชัย  "Be it love Club"

beersakon

อ้างจาก: lloudo_naja เมื่อ เมษายน 14, 2015, 07:43:05 ก่อนเที่ยง
มารายงานตัว อิอิ เล่นเฟส ซ่ะ หลายเดือน  เดชา แสนมะฮุง ชื่อเฟส ครับ สบายดีพี่น้องทางบ้าน
สงกรานต์มิได้กลับสกลบ่ท่าน พี่น้องทางพรรณาคิดฮอดเด้อครับ

aoaaued

สวัสดีครับ เพื่อนๆ 2t สกลนครทุกท่าน  ได้ข่าวว่า สกลนครฝนตกติดต่อกัน 2-3วัน เป็นไงบ้างครับ คงคลายร้อนลงนะ  ฝนตกขับขี่เพิ่มความระมัดระวันให้มากขึ้น ขอให้ปลอดภัยในการเดินทางทุกครั้งครับ

piak13

สวัสดีครับ ชาว 2strokeclub สกลนครทุกๆท่าน เว็ปเข้าไม่ได้เสียนาน ยังอยู่กันครบไหมครับ

coppyshmz

visitsak

Nawapon666

แรงม้าที่เครื่อง หรือ แรงม้าลงพื้นถนน