Main Menu

สกลนคร...รายงานตัวครับผม...พี่ๆ น้องๆ ชาว 2T ทั้งหลาย

เริ่มโดย visitsak, กุมภาพันธ์ 26, 2010, 02:13:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

piak13

ส่วนของผม คงไม่ได้หยุดแน่ๆเลย
เพราะว่าช่วงนั้น ใกล้กับวันสถาปนาวิทยาเขตฯ (วันที่ 15 ส.ค.) และกำลังจะเปิดเทอมพอดี (เปิดเทอม 18 ส.ค.)

นเรศ คำพันธ์ โทร. 085-4514238
ธนาคารกรุงศรี หมายเลขบัญชี 421-1-22477-9 ออมทรัพย์
สาขามหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์(สกลนคร)

Nawapon666

แรงม้าที่เครื่อง หรือ แรงม้าลงพื้นถนน

lloudo_naja

ยินดี ต้อนรับครับ และ หวัดดีทักทายพี่ๆทางบ้าน ครับ 1 เดือน แล้วที่ทำได้เข้าพรรษา 555
"Be it love Club"
By 2strokeclub.com
คน 2T ชื่อนี้ดีจริงๆ  
ทั้งเเรงวิ่งเร็วรอบได้ชอบจัย
ตบเกียร์2 น้องเกียร์3 ได้เมื่อไหร่ 
น้องบอกไม่เร็วเกินไปหายจัยไม่ทัน 

โดย ช่างโก้ นครชัย  "Be it love Club"

kpongh

เข้ามาทักทายครับ...สิ่งไหนในอดีตที่ไม่ดีขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยครับ

aoaaued

อ้างจาก: Nawapon666 เมื่อ กรกฎาคม 30, 2014, 10:53:42 หลังเที่ยง
แวะมาทักทาย คร้าบผม อิอิ

สสวัสเีครับ โชคดีและมีความสุขกับเทศกาลวันแม่  อิอิอิ

อ้างจาก: lloudo_naja เมื่อ กรกฎาคม 31, 2014, 08:34:43 ก่อนเที่ยง
ยินดี ต้อนรับครับ และ หวัดดีทักทายพี่ๆทางบ้าน ครับ 1 เดือน แล้วที่ทำได้เข้าพรรษา 555
แสดงว่างดเหล้าเข้าพรรษา ดิ

อ้างจาก: kpongh เมื่อ สิงหาคม 05, 2014, 07:31:04 ก่อนเที่ยง
เข้ามาทักทายครับ...สิ่งไหนในอดีตที่ไม่ดีขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยครับ
อดีต อันไหนไม่ดีก็ตัดไป อันไหนน่าจดจำก็เก็บไว้ครับ ทุกคนมีพลังพลาดกันได้ ไม่ใช่เรื่องแปลก  เห็นว่าจะกลับสกลนครก็ขอให้เดินทางราบรื่นและปลอดภัยครับ

lloudo_naja

ตบเกียร์2 น้องเกียร์3 ได้เมื่อไหร่ 
น้องบอกไม่เร็วเกินไปหายจัยไม่ทัน 

โดย ช่างโก้ นครชัย  "Be it love Club"

lloudo_naja

หวัดดีพี่น้องทางบ้าน ครับ วันแม่ ไปหาแม่กัน แต่ผมได้แต่โทรหาแม่ ครับ คิดฮอดคือกัน

aoaaued

หยุดวันแม่ 4 วันไปไม่ถึงสกลฯดี ได้แค่พังโคนเพราะมัวแต่ขึ้นเขาเข้าวัดแถบ อุดร และเลย ซะหมดเวลาครับ

lloudo_naja

Nawapon666

แรงม้าที่เครื่อง หรือ แรงม้าลงพื้นถนน

aoaaued

inter cooler

วันนี้ไปสกล เอาZXไปส่งเพื่อนมาครับไปกัน3คัน ZX victor crf ขากลับขึ้นภูภาน ทางเขายาวๆมันๆ
ผมว่าเป็นอากินะเมืองไทยนะ เมืองเล็กๆ ไม่ค่อยวุ่นวาย สาวๆก้อน่ารัก ที่เที่ยวก็เยอะ สำเนียงพูดนิน่าฟังมาก
เอารูปมาฝากครับ

ถึงกับเคลิ้มเลยเพื่อนเรา
มีสาระไปวันๆ

inter cooler

ทางเขาอย่างมัน เอาไว้สอนเพื่อนๆมือใหม่ เสียดายไม่ได้เก็บภาพเยอะๆ มัวแต่จิ้มโค้ง :(

และแล้วก็ถึงอุบล

มีสาระไปวันๆ

piak13

ไม่ได้แวะเข้ามาเสียนาน ยังสบายดีกันนะครับ ทุกท่าน

ธนาคารกรุงศรี หมายเลขบัญชี 421-1-22477-9 ออมทรัพย์
สาขามหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์(สกลนคร)

aoaaued

คนภาคกลางได้มาเล่นโค้งภูพานแล้วต้องติดใจ โดยเฉพาะผม ช๊อบชอบ ชอบมากๆมันส์ดีครับ ไม่ว่าจะขับจะขี่รถอะไรได้อารมณ์ไปหมด ก็หลายเที่ยวแล้วละที่ไม่ได้ถูกตอดโค้งเลย มีแต่บี้เขาแซงมาตลอดไม่ว่าจะใช้รถอะไรน ขนาดขับรถเกียร์ออโต ยังไม่มีใครได้แซงผมเลย ก็รวมๆแล้วผมน่าจะผ่านภูพานกว่าร้อยครั้งแล้วละครับ

aoaaued

สกล หมดฝนรึยังครับ
เวปเข้ายากมาก คงมีคนเข้ามาอ่านน้อยนะ เห็นสถิติมีตนใช้แค่ร้อยกว่าๆ

piak13

ฝนห่างๆแล้วครับ ตอนเช้าเริ่มมีหมอก บางวันเริ่มมีลมพัดมาทางตะวันออกเฉีบงเหนือ   เหมือนกำลังจะเข้าสู่ฤดูหนาว ยังไง ยังงั้น

ไม่ค่อยมีเวลาเข้าเว็ป แถมเว็ปยังเข้ายากอีก   ช่วงนี้เลยห่างๆหน่อย

Nawapon666

ช่วงนี้บรรยากาศ เริ่มเหมือนจะเข้าหน้าหนาวแล้ว

aoaaued

อ้างจาก: piak13 เมื่อ กันยายน 14, 2014, 12:33:53 หลังเที่ยง
ฝนห่างๆแล้วครับ ตอนเช้าเริ่มมีหมอก บางวันเริ่มมีลมพัดมาทางตะวันออกเฉีบงเหนือ   เหมือนกำลังจะเข้าสู่ฤดูหนาว ยังไง ยังงั้น

ไม่ค่อยมีเวลาเข้าเว็ป แถมเว็ปยังเข้ายากอีก   ช่วงนี้เลยห่างๆหน่อย

จริงหรือท่าน ดีใจจัง +1แรงให้ครับ

aoaaued

อ้างจาก: Nawapon666 เมื่อ กันยายน 14, 2014, 03:23:04 หลังเที่ยง
ช่วงนี้บรรยากาศ เริ่มเหมือนจะเข้าหน้าหนาวแล้ว

ดีใจครับที่จะได้สัมผัสอากาศหน้า ไปเยื่อนคราวนี้คงชื่นใจนะ  +1แรงให้ครับ