Main Menu

TZRตูดเป็ด ติดเครื่องอยู่กับที่วาวล์หมุนขยับปกติ แต่ตอนขี่เหมือนวาวล์ไม่เปิด

เริ่มโดย dinovanz..., เมษายน 08, 2014, 08:11:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zeppy123

พี่ๆๆ vr150 ตอนสตาทร์ดึงโช็คที่คาบรู เร่งเครื่องไม่สดุด ปล่อยโช็คกลับเครื่องสดุด เร่ง ว็อดดับเกิดจากไรครับพี่ ช่วยๆหน่อย

dinovanz...

ยังหาข้อสรุปไม่ได้เลย...เซอร์โวก็ลองเปลี่ยนแล้ว..กล่องไฟก็ลองเปลี่ยนแล้ว..ยัดเหล็กแป๊บปลายท่อก็แล้ว...น้ำมันก็ เบ็นซิน95แล้ว..ก็ยังอึกๆอักๆตอน9000รอบอยู่ดี...หรือมันกลายเป็นรถผู้ดี สุภาพเรียบร้อยไปแล้วหว่า.... :-X :-X :-X
รถโรงเรียน

123456

รถผมเสร็จแล้วยังไม่ได้รองเลยครับยังไม่มีเวลา อาการเหมือนกันเร็วๆนี้มาแจ้งผลครับ

hmee

123456

ผ่านมาหลายเดือน เพิ่งพ้นรันอิน    ผลคือ   เสียงรถผมไม่แว๊ดเลย   เสียงเงียบ   อัดได้8500รอบ ความเร็ว160  ก็ยังหาเหตุต่อไปว่าทำไมมันเงียบ

123456

มาตอบครับ       หลังจากพ้นรันอินเสียงมันก็มาเองนะครับ