Main Menu

โซน "อยุธยา "รายงานตัว ด้วยจ้า

เริ่มโดย clash2537, กุมภาพันธ์ 20, 2010, 10:14:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aoaaued

สวัสดีครับเพื่อนๆ  เวปจะร้างแล้วครับ  อิอิอิ

aoaaued

วันนี้หวยออก(16พย.57) พี่น้องชาวอยุธยาเฮงๆ รวยๆ กันนะครับ

JEAB

สวัสดีครับช่วงนี้หายกันไปนานเลยย+1ครับท่านaoaauedมาเยี่ยมเยียนบ้านนี้บ่อยๆครับ

aoaaued

อ้างจาก: JEAB เมื่อ พฤศจิกายน 22, 2014, 01:45:54 หลังเที่ยง
สวัสดีครับช่วงนี้หายกันไปนานเลยย+1ครับท่านaoaauedมาเยี่ยมเยียนบ้านนี้บ่อยๆครับ

ขอบคุณครับ +1 คืนให้ครับ 
เสาร์ อาทิตย์นี้ว่างมั๊ย ขี่รถไปเที่ยวอีสานกันมั๊ยครับ

JEAB

อ้างจาก: aoaaued เมื่อ พฤศจิกายน 24, 2014, 09:26:41 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: JEAB เมื่อ พฤศจิกายน 22, 2014, 01:45:54 หลังเที่ยง

ขอบคุณครับ +1 คืนให้ครับ 
เสาร์ อาทิตย์นี้ว่างมั๊ย ขี่รถไปเที่ยวอีสานกันมั๊ยครับ
ขอบคุณครับ..ผมทำงานทั้งเสาร์อาทิตยเลยครับ..เดินทางปลอดภัยครับผม

nakornxpp

นานๆ จะเข้าใด้ซะที เข้าไม่ใด้เลยอะ

ไม่รู้เกิดอะไรขึ้น
ธัชพงศ์   พิมพ์ทอง
2501741632
ธนาคาร กรุงศรีอยุธยา
ออมทรัพย์ สาขา สวนอุตสาหกรรม โรจนะ
โทร 086-8074453

Tong_Bang in

ผมก็เหมือนกัน ท่านนะ  ไม่ได้เข้ามา 7 8 เดือน งงเลย
[

JEAB

aoaaued

อ้างจาก: JEAB เมื่อ ธันวาคม 01, 2014, 08:22:50 ก่อนเที่ยง
สวัสดีครับ..ทุกๆท่าน

สวัสดีครับ
เริ่มเดือนใหม่แล้ว อาทิตย์นี้มีวันหยุดยาวๆ 5 6 7 ชาวอยุธยาออกทริปที่ไหนกันบ้างอย่าลืมบอกกล่าวกันนะครับ

Tong_Bang in

สวัสดีครับ ชาวอยุธยา ท่านประธานปู
[

saphonchet

นายสพลเชษฐ สุขโบ
ธนาคารกสิกรไทย 4692446785

JEAB

สวัสดีครับ.. ;)หนาวแล้วดูแลสุขภาพกันด้วยนะครับ ???

nu

ณุครับ อยุธยา แต่รถยังทำไม่เสร็จครับ อยากร่วมด้วย แต่รถยังไม่เสร็จ ไม่ค่อยมีเวลาทำด้วย เพราะทำงานโรงงาน แต่มันอยู่ในสายเลือดนะครับ ฝากเนื้อ ฝากตัวด้วยละกันนะ
สมาชิกใหม่ สมัครวันนี้เอง ขอบคุณมากๆครับ

JEAB

อ้างจาก: nu เมื่อ ธันวาคม 16, 2014, 12:37:19 หลังเที่ยง
ณุครับ อยุธยา แต่รถยังทำไม่เสร็จครับ อยากร่วมด้วย แต่รถยังไม่เสร็จ ไม่ค่อยมีเวลาทำด้วย เพราะทำงานโรงงาน แต่มันอยู่ในสายเลือดนะครับ ฝากเนื้อ ฝากตัวด้วยละกันนะ
สมาชิกใหม่ สมัครวันนี้เอง ขอบคุณมากๆครับ

สวัสดีครับยินดีต้อนรับครับ+1สมาชิกใหม่ครับ..ตอนนี้อาจเป็นเพราะปัญหาสมาชิกบางท่านเข้าเว็ปไม่ค่อยได้และบางท่านงานเยอะจนไม่ค่อยมีเวลาเข้ามาทักทายกัน..แต่ก็ยังชอบ2tอยู่เหมือนเดิมครับ :D ???

Sabb

สวัสดีครับชาวอยุธยาผมโดนแบนโดยไม่ทราบสาเหตุงงเพิ่งเข้าเว็ปได้

aoaaued

อ้างจาก: Sabb เมื่อ ธันวาคม 17, 2014, 09:35:24 ก่อนเที่ยง
สวัสดีครับชาวอยุธยาผมโดนแบนโดยไม่ทราบสาเหตุงงเพิ่งเข้าเว็ปได้

เหรอครับ! อาจไม่ใช่โดนแบนก็ได้นะครับ พักนี้เวปเข้ายาก +1 แรงม้าให้เป็นใจครับ

Sabb

ขอบคุณมากครับผมพี่aoaauedสำหรับกำลังใจค่อยมีแรงปั้นkrคันที่2ต่อ

aoaaued

อ้างจาก: Sabb เมื่อ ธันวาคม 20, 2014, 06:39:20 หลังเที่ยง
ขอบคุณมากครับผมพี่aoaauedสำหรับกำลังใจค่อยมีแรงปั้นkrคันที่2ต่อ

ขอให้ปั้นสำเร็จลุล่วงไปด้วยดีนะเป็นกำลังใจให้ อ่ะ +1แรงให้ จะได้มีแรงปั้น อิอิอิ

JEAB

สวัสดีปีใหม่ครับทุกๆท่านมีความสุขทั้งวันทั้งปีตลอดปีตลอดไปคร้าบบ

aoaaued

สวัสดีปีใหม่ เพื่อนๆ2strokclub อยุธยาทุกท่านครับ
วาระดิถึขึ้นปีใหม่ 2558 นี้ขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัยและสิ่งศักดิ์สิทธิ์ทั้งหลาย ดลบันดาลให้ทุกท่านมีสุขภาพที่แข็งแรง ร่ำรวยเงินทองและเกียรติยศทุกท่านครับ