Main Menu

มาดูกันครับ ไปรษณีย์ไทย ฝากอะไรไว้ให้กับผม

เริ่มโดย maanoi11, กุมภาพันธ์ 09, 2014, 12:33:19 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เดช..ไอ้เสื้อทอง

พวกเล่น โยน  ของ เหวี่ยงกล่อง เอาโครม ๆ  ...

มัน ไม่แตก  จะอยู่ไหนได้ ครับ   

ผมล่ะ เสียว จริง ๆ  โดยเฉพาะ  อะไหล่ประเภท แฟรริ่งชิ้นใหญ่ ๆ เนี่ย 

จะ แพ็ค ยังไง  ให้มัน ทน ต่อการ โยน และเหวี่ยง กัน  โครม ๆ   ได้ น้อ

.
" ความซื่อสัตย์ จะสร้างความสุขที่แท้จริง  ให้แก่เรา  "

เดช..ไอ้เสื้อทอง

อ้างจาก: ratree เมื่อ กุมภาพันธ์ 11, 2014, 08:41:28 ก่อนเที่ยง
รัฐวิสาหกิจ  จนท.เงินเดือนหลาย ให้บริการต่ำต้อย  อิอิ

ตามนั้น ครับ  มีลูก  มีหลาน  หากยังไม่รู้ จะทำอาชีพอะไีร 

ให้ เรียนให้จบ  ภาคบังคับ   แล้ว สอบเข้าเรียนต่อ  โรงเรียนไปรษณีย์   ให้ได้เลย

พนักงานรับฝาก  ระดับ 5   เงินเดือน  ปา ไป  30,000 บาท 

ส่วนระดับ 7  ระดับหัวหน้าหน่วย  ไม่ถึง หัวหน้า สถานี  50,000  กว่า ครับ 

ที่รู้  เพราะ ได้คลุกคลี กับ  เห็นหลักฐาน  การแสดงรายได้ฯ   ดังกล่าว  มาเอง

มีบ้านพัก  ให้ฟรี อีก   

.

จะว่าไป   ดี กว่า  พนักงานแบงค์  อีกมั้ง  ไม่ต้องมาทำยอดไร  ด้วย

.
" ความซื่อสัตย์ จะสร้างความสุขที่แท้จริง  ให้แก่เรา  "

khuanchai376

อ้างจาก: เดช..ไอ้เสื้อทอง เมื่อ มีนาคม 27, 2015, 08:16:51 หลังเที่ยง
พวกเล่น โยน  ของ เหวี่ยงกล่อง เอาโครม ๆ  ...

มัน ไม่แตก  จะอยู่ไหนได้ ครับ   

ผมล่ะ เสียว จริง ๆ  โดยเฉพาะ  อะไหล่ประเภท แฟรริ่งชิ้นใหญ่ ๆ เนี่ย 

จะ แพ็ค ยังไง  ให้มัน ทน ต่อการ โยน และเหวี่ยง กัน  โครม ๆ   ได้ น้อ

.

โอ้วๆอย่าให้เกิดเคสนี้กับผมเลยครับท่าน กว่าจะได้อะไหล่แต่ละชิ้น อดขนมตั้งนานเลย

navy2541

แค่นี้เล็กน้อยของผมขาตั้งหัก ล้มมาตลอดทาง ชนิดแบบต้องทำสีใหม่ทั้งคันได้มา3000 บาท บอกว่าถ้าอยากได้เยอะกว่านี้ต้องทำประกัน

keeauto

จำกรณีที่ผ่านมาได้ในห้องซื้อขายที่มีคนขายล้อแม็กแล้วจับประกบกันใส่กล่องเลยโดยไม่ได้หาอะไรรองผลคือแม็กเป็นรอยยับเยิน ยังไงการส่งของทางไปรษณีย์ต้องห่อแบบกันกระแทกอย่างแรงชนิดเครื่องบินตกก็ไม่เป็นไรเลยทีเดียว